Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Poorguy nói:
Thành thật xin lỗi, em đang bị cv dí quá nên không sắp xếp được thời gian để ra ủng hộ các bác. Sau khi rời khỏi VP về nhà còn hẹn với khach hàng khác nữa. Để sau Tết xem sao??? hãiiiiiii
Hôm qua bác ko đi ae thay nhau chụp, em còn bị cầu thủ đội bạn dùng đòn Kungfu nữa hic

@teacher: mời bác tường thuật trận đấu chiều tối qua đi ạ

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Mặc dù đã cố gắng tìm kiếm sân ngay trung tâm thành phố theo yêu cầu của anh em sinh hoạt trước đây nhưng có lẽ trước tình hình vắng mặt như thế này thì GMFC nên dừng cuộc chơi thể thao này lại. Mình thật sự mệt mỏi khi phải kêu gọi mời mọc mọi người mỗi tuần đến với GMFC trước ngày tập... Đội bóng GMFC sẽ cố gắng duy trì đến cuối tháng 12/2013 này và sang năm mới mình sẽ trả sân lại! Xin cám ơn tất cả các bạn bè GM, cám ơn tất cả các đồng đội GMFC trước và sau giải OS! Hy vọng trên đường đời sau này chúng ta sẽ còn gặp lại nhau cùng vui...

Hạng B2
27/9/10
421
1
18

lau ko vao , spammmmm keke. Em di da ke cac bac cho em da voi @@ , tu hoi gay chan vo ko cho di da bong hix

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Tiberli nói:
lau ko vao , spammmmm keke. Em di da ke cac bac cho em da voi @@ , tu hoi gay chan vo ko cho di da bong hix
Sắp xếp time quay lại luyện tập với đội được chưa???

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

TeacherABC nói:
Mặc dù đã cố gắng tìm kiếm sân ngay trung tâm thành phố theo yêu cầu của anh em sinh hoạt trước đây nhưng có lẽ trước tình hình vắng mặt như thế này thì GMFC nên dừng cuộc chơi thể thao này lại. Mình thật sự mệt mỏi khi phải kêu gọi mời mọc mọi người mỗi tuần đến với GMFC trước ngày tập... Đội bóng GMFC sẽ cố gắng duy trì đến cuối tháng 12/2013 này và sang năm mới mình sẽ trả sân lại! Xin cám ơn tất cả các bạn bè GM, cám ơn tất cả các đồng đội GMFC trước và sau giải OS! Hy vọng trên đường đời sau này chúng ta sẽ còn gặp lại nhau cùng vui...

ngưng cũng là điều tốt đó anh Tiến.....

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

TeacherABC nói:
Mấy tháng nay Em là người thường xuyên tham gia tập luyện cùng với Bác nên em hiểu, suốt mấy tháng qua số người tham gia tập luyện rất ít, như tuần rồi chỉ có 2 người, nhưng đội banh vẫn cố gắng tập luyện để duy trì phong trào Thể thao trong Chi hội GMFC. Những tháng cuối năm hầu như ai cũng bận với cv, quỹ thời gian rất ít kể cả dành cho gia đình mỗi thành viên, nên phong trào thể thao cũng bị ảnh hưởng ít nhiều. Việc dừng tập luyện đội banh lúc này cũng cần thiết lắm để hôm Off Tất Niên sắp tới chúng ta đem ra bàn luận lại và từ đó BLĐ có những định hướng và kế hoạch tiếp theo cho năm 2014.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

info.minhtam nói:
TeacherABC nói:
Mấy tháng nay Em là người thường xuyên tham gia tập luyện cùng với Bác nên em hiểu, suốt mấy tháng qua số người tham gia tập luyện rất ít, như tuần rồi chỉ có 2 người, nhưng đội banh vẫn cố gắng tập luyện để duy trì phong trào Thể thao trong Chi hội GMFC. Những tháng cuối năm hầu như ai cũng bận với cv, quỹ thời gian rất ít kể cả dành cho gia đình mỗi thành viên, nên phong trào thể thao cũng bị ảnh hưởng ít nhiều. Việc dừng tập luyện đội banh lúc này cũng cần thiết lắm để hôm Off Tất Niên sắp tới chúng ta đem ra bàn luận lại và từ đó BLĐ có những định hướng và kế hoạch tiếp theo cho năm 2014.
Em đồng ý với ý kiến 2 bác, Em đang cần những cầu thủ GMFC thực thụ và chỉ là GMFcer thôi. Việc tái cấu trúc, tập họp lại luyện tập (nếu có thể) sẽ tiến hành qua tết Âm lịch.
Em không thích hô hào ép buộc, tập họp mọi người về một chổ. Phải hiểu tính cách và con người của GMFC. GMFC hiện đang có rất nhiều thành viên tham gia luyện tập ở nhiều nơi, và quan trọng khi cần chúng ta có, và hết mình cùng chi hội là đủ. Thành tích lớn ở sân chơi này đối với em bây giờ không thực sự phải bắt buộc. Mà chủ yếu là sự thoải mái của thành viên để tự nguyện đến với GMFC.
Em sẽ trình bày thêm trong bữa off tất niên.

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55

info.minhtam nói:
TeacherABC nói:

Rất ủng hộ ý kiến của bác info.minhtam!!!

Rất mong bác Teacher và 1 số bác thường xuyên sinh hoạt trong đội bóng đến tham dự tiệc tất niên, hôm đó chúng ta sẽ thảo luận sơ bộ (chắc chắn chưa có kết luận ngay được).
Cá nhân em nghĩ nên tiếp tục duy trì đội bóng GMFC, nhưng phương hướng duy trì thế nào thì phải trao đổi thêm. Em cũng nghĩ giống bác Poorguy: hiểu tính cách từng người và cách chơi của GMFC, sau đó cũng không khó để tìm ra phương án.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Thành viên sinh hoạt ở đây không mang lại bất cứ lợi nhuận gì cho bản thân, vì vậy muốn áp đặt vào một khuôn khổ thật sự rất khó khăn. Có chăng chính thành viên đó tự nguyện, tự giác tham gia, và một khi đã tham gia thì phải có trách nhiệm cho những việc mình làm.
Em mong muốn ae cần phải có một lần ngồi lại với nhau để thống nhất một tiêu chí. Còn không thể ngồi chung hoặc không có tiếng nói chung thì em và các thành viên nhiệt huyết sẽ phê bình thẳng thắn trên này.
Ở đây em không nói riêng đội bóng mà nhân thớt này em muốn nói đến tất cả các hoạt động khác của chi hội nữa.

Em biết trong thời gian vừa qua các cầu thủ GMFC cũng không hài lòng vài việc, vậy mong muốn các bác trong đội bóng còn muốn chơi bóng và đóng góp cho GMFC thì đến tham dự buồi off Tất Niên và cứ mạnh dạn nói lên suy nghĩ của mình. Phải cần sáng tỏ mọi thứ thì mới tìm ra hướng giải quyết được.
Vậy nhé các bác.
Bác TeacherABC, bác Chả Lụa, bác soc2010, bác Hunglydi, bác Huyquach49, bác tiger_strongs, bác ngo tuan dat....và các bác khác nữa....

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/6/11
642
4
18

em biết lỗi, lót dép ngồi nghe các Bác

Status
Không mở trả lời sau này.