Status
Không mở trả lời sau này.
12/7/12
193
32
28
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

có kèo rồi hen,hồi hộp quá , bỏ banh bóng mấy tháng nay do bà cả sinh F1 , ko biết giờ giò cẳng chạy nổi ko nữa, khổ nỗi là đam mê , quất luôn đi bác Poor

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Thông báo:
Hôm qua bác Khắc Trung (HT chi hội KIAFC) đã call em và có đề xuất ý kiến như sau:
Giải OS CL 2014 sắp diễn ra, và bác ấy muốn đội bóng GMFC chúng ta giao lưu, luyện tập với đội bóng KIAFC hằng tuần vào tối thứ 2, lúc 7h - 9h tại sân Kì Hòa.
Vậy em xin thông báo để anh em cầu thủ đã đăng ký tham dự giải ở trên xem xét, đăng ký để em có cơ sở báo lại với bác Khắc Trung ạ.
Việc luyện tập này cũng rất quan trọng, một phần nào cũng ổn định lại chiến thuật + phối hợp giữa cầu thủ củ và mới ạ. Rất mong sự nhiệt tình từ các bác ạ.

Cảm ơn các bác, thêm vài bác nữa là em cáp kèo ngay. Đầu tháng mình làm luôn nhé.

Đội hình luyện tập với KIAFC gồm:
1. Poorguy (thủ môn)
2. ngotuandat
3. info.minhtam
4. hieu_bmw
5. ....

PS: Vẫn tiếp tục đón chờ đăng ký áo thi đấu của các cựu cầu thủ GMFC Futsal Team nhé. Em add bác TeacherABC vào danh sách thi đấu rồi. Bác cho em xin cái số đi ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53

Em thích cái món này, nhưng mà lâu lâu tham gia 1 bữa thì em sắp xếp được, chứ cam kết theo tinh thần của đội bóng thì em chào thua.

Em đọc kỹ lại nội quy rồi, theo em hiểu thì hôm nào sắp xếp được thì em cứ xách giày chạy ra giao lưu + làm nghĩa vụ 60k là được đúng không bác poor?

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

conga nói:
Em thích cái món này, nhưng mà lâu lâu tham gia 1 bữa thì em sắp xếp được, chứ cam kết theo tinh thần của đội bóng thì em chào thua.

Em đọc kỹ lại nội quy rồi, theo em hiểu thì hôm nào sắp xếp được thì em cứ xách giày chạy ra giao lưu + làm nghĩa vụ 60k là được đúng không bác poor?
Dạ đúng bác conga. Bác cố gắng sắp xếp nếu được nhé.

Bác TeacherABC cũng rất nhẹ nhàng tế nhị trong chuyện đóng quỹ. Nhưng theo suy nghĩ của em thì cứ thẳng thắng, anh em càng hiểu thì chẳng có gì để mất lòng hết. Đó là lý do em nhờ bác soc2010 lập ra cái nội quy đội bóng để anh em nghiêm túc hơn khi tham gia tập luyện và linh hoạt trong việc đóng quỹ sân bãi, nước uống, v.v...
Điều trước tiên em mong mỏi là GMFC Futsal Team phải tham dự giải OS CL sắp tới. Kế tiếp là tập trung đông đủ trở lại để luyện tập như đã từng làm.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53

Okie bác, bác điền em vào vào danh sách. Em cố gắng sắp xếp tham gia cái giải lần này

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53

Đính chính là em cố gắng sắp xếp cái vụ đá tập với KIAFC trong giai đoạn chuẩn bị cho giải chứ không phải vụ đá giải :D

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30

conga nói:
Đính chính là em cố gắng sắp xếp cái vụ đá tập với KIAFC trong giai đoạn chuẩn bị cho giải chứ không phải vụ đá giải :D
Hoan hô bác conga.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Poorguy nói:
Danh sách cập nhật lại số áo - cầu thủ đã đăng ký:

1. info.minhtam: 79 (XL)
2. Deco: 20 (L)
3. soc2010: 4 (M)
4. ngotuandat: 7 (L)
5. giahuy09: 18 (XL) - thủ môn
6. Chả lụa Bình An: 9 (XL)
7. hunglydi: 13 (L)
8. minhhp: 11 (M)
9. Tai_GMFC_2012: 32 (XXL) - thủ môn
10. vuka: 8 (L)
11. TeacherABC: (XXL)

12. ....

Ghi chú: toàn bộ áo đều tay ngắn.

Thanks Poorguy đã add anh vào danh sách. Thôi thì cố gắng chạy cùng anh em vậy! Đăng ký anh số áo 19 size XL nhé!

23/10/06
14.657
5.149
113

Poorguy nói:
conga nói:

Dạ đúng bác conga. Bác cố gắng sắp xếp nếu được nhé.

Bác TeacherABC cũng rất nhẹ nhàng tế nhị trong chuyện đóng quỹ. Nhưng theo suy nghĩ của em thì cứ thẳng thắng, anh em càng hiểu thì chẳng có gì để mất lòng hết. Đó là lý do em nhờ bác soc2010 lập ra cái nội quy đội bóng để anh em nghiêm túc hơn khi tham gia tập luyện và linh hoạt trong việc đóng quỹ sân bãi, nước uống, v.v...
Điều trước tiên em mong mỏi là GMFC Futsal Team phải tham dự giải OS CL sắp tới. Kế tiếp là tập trung đông đủ trở lại để luyện tập như đã từng làm.

Đội mạnh mà sao vắng bóng giải năm nay được!
Xác nhận đăng kí thi đấu đi sếp Poorguy!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.