Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Thông báo:
BTC giải OS CL 2014 năm nay đang đề xuất điều kiện tham gia thi đấu của các cầu thủ tham dự giải như sau: ngoài điểm thưởng và bài viết các cầu thủ tham gia thi đấu giải phải bắt buộc có bằng B2.
Thời gian gấp rút lắm rồi, em mong các cầu thủ bớt ăn nhạo, tiếp tục đăng ký cho đủ số lượng để tham dự giải. GMFC chơi vì hội, vì màu cờ sắc áo nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

phuhaonguyen nói:
Poorguy nói:
@phuhaonguyen: Với đội hình nòng cốt như năm ngoái, em không dám nói là đội mạnh hi hi hi + thêm một vài cầu thủ mới gia nhập chi hội. GMFC sẽ tiếp tục cuộc chơi, vì màu cờ sắc áo chứ không vì thứ hạng (nhưng biết đâu chính bác lại trao giải cho bọn em :D).

Thứ hạng cũng quan trọng nhưng cái quan trọng là chất chơi, bản thân em rất mong những đội có cách chơi đẹp và có đầu tư. Hy vọng đừng có lùm xùm mất thời gian!như năm ngoái
Nếu được như Bác mong đợi thì họ đã đăng ký tham gia giải Futsan toàn quốc rồi!

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

Em trả tiêu đề topic lại như củ.
Mời các cầu thủ qua đây để tiếp tục bóng bàn cho giải OS Futsal Champion 2014. Thời gian rất cận kề.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Em nhờ các bác giúp em tư vấn cho cái dzụ này,

Số là em có chơi trên cái mạng xã hội www.bonglaicai.com, mọi năm cái mạng này có tổ chức thi hoa hậu thường niên xôm tụ lắm. Nhưng qua mấy mùa, BTC thấy không thể kiểm soát tình trạng mấy em trai siêu mẫu giả làm bóng lộn trà trộn vô thi thố giựt hết giải, nên mùa này BTC quyết làm mạnh, ai muốn thi hoa hậu bóng lại cái chấm com thì phải trưng ra được cái chứng chỉ đã cắt trym, em thì vẫn muốn tham gia thi thố, khoe tí thân thể còm cõi mà vẫn không muốn bị cắt trym. Lúc đăng ký thành viên trang mạng bóng lại cái, em đâu có bị đòi chứng chỉ cắt trym, mà sao giờ chơi 1 game của cái mạng này nó lại đòi chứng chỉ ???

Giờ em phải nàm thao hả các bác ???

Kiểu này em phải xem lại mới được vì em tham gia nhiều mạng xã hội lắm, nếu mạng nào cũng đòi giấy tờ chứng minh giống vậy thì phải đầu tư gấp thôi.

Nhưng em xin báo cáo là chơi trên OS em đã có bằng B2 rồi nha, OS thì khỏi lo, em chỉ đang lo mấy forum khác thôi.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

@soc2010: chổ này là chổ anh em bàn về bóng đá, không bàn về thi sắc đẹp gì ở cái chổ wép sai bonglaicai của bác hết. Bác mà nhờ 4 vấn nữa là em ban nick à nha, í lộn edit bài
.

Có B2 rồi thì qua bên kia bàn đá giải đi.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Vụ tiền ký quỹ căng à nghe! Quỹ GM đâu còn bao nhiêu để ký quỹ!!! Bây giờ lại thêm bằng B2, chắc phải tìm lại bằng vì bấy lâu nay có bao giờ đụng đến cái bằng ấy đâu!!!

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53

Ủa mà bằng B2 là bằng gì nhỉ? Em có cái bằng lái 4B có ghi ngày cấp của B1 và B2 (giống nhau) có gọi là bằng B2?

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50

@TeacherABC: Vụ ký quỹ không đáng lo lắm bác, theo em ứng quỹ 2tr cho phí tham gia và ae mỗi người một tay là xong ngay vụ ký quỹ thôi. Vấn đề là ae cùng đồng lòng vào tham gia đăng ký thi đấu.

@conga: nhiều chiện quá nha, qua đăng ký và cung cấp thông tin nhanh nhanh nhanh :D.

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN

TeacherABC nói:
Vụ tiền ký quỹ căng à nghe! Quỹ GM đâu còn bao nhiêu để ký quỹ!!! Bây giờ lại thêm bằng B2, chắc phải tìm lại bằng vì bấy lâu nay có bao giờ đụng đến cái bằng ấy đâu!!!
Cái vụ B2 nếu đc tham gia em xin nộp luôn bản chánh cho BTC kakaka
(chả là vì hôm đi đến 252LCT nó cắt mất 1 góc rồi
nên để cũng chẳng làm giề)

Status
Không mở trả lời sau này.