Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Túm cái váy lại là thống nhất ở KS nào ở đảo bác
BTC đã quyết định chọn nhà nghỉ Hoa Biển ( theo thông tin mới nhất thì nhà nghỉ này cũng đã trang bị máy lạnh và có điện 24/24)
@all: mọi người đăng ký loại phòng, số người đăng ký ra đảo trong hôm nay và ngày mai ( ghi rõ số người lớn, trẻ em) để BTC book phòng và vé tàu. tks all

1. Captiva_11 : 2L+1N, 1 phòng đôi 2 giường lớn
2. HQexpress: 1L+1N: 1 phòng đơn 1 giường lớn
3.

Hạng B2
8/7/14
482
503
93
46
BTC đã quyết định chọn nhà nghỉ Hoa Biển ( theo thông tin mới nhất thì nhà nghỉ này cũng đã trang bị máy lạnh và có điện 24/24)
@all: mọi người đăng ký loại phòng, số người đăng ký ra đảo trong hôm nay và ngày mai ( ghi rõ số người lớn, trẻ em) để BTC book phòng và vé tàu. tks all

3.
3: Andy.vuquoctuan: 2L+2N, 1 phòng đôi 2 giường lớn

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Em không là thành viên của hội GM nhưng muốn tham gia off ké được ko ạ?
tks bác đã quan tâm, như BTC đã trả lời trong trang trước, hiện tại số lượng xe đã đủ ( có dự bị 1,2 xe của thành viên GMFC) nên mong bác thông cảm, có thể hẹn bác ngoài Đà Nẵng với các chương trình open ạ

• Like
Reactions: Đầu Bạc
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
@captiva_11: em có thay đổi nhỏ về phòng đêm 26/4 (Quy Nhơn), mong bác edit giúp.
1. Poorguy đăng ký phòng như sau:
- Đêm 25/4 (Tuy Hòa): Phòng 2 giường đôi - .......k
- Đêm 26/4 (Quy Nhơn): Phòng Deluxe Twin - 540k
- Đêm 01/5 (Kon Tum): Phòng Superior - 600k (3 giường đơn)
- Đêm 02/5 (BMT): Phòng loại 03 - 600k

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Nhờ bá Captiva tư vấn thêm một ít thông tin, trong 03 ngày ở Đà nẵng thì với lịch trình như đã có thì mình nên đặt khách sạn ở đâu cho phù hợp (với khoảng cách đi lại không quá xa).
Nếu được, bác cho xin thông tin các quận/phường (ví dụ như Hải Châu?) để mọi người dễ tìm khách sạn.
Cám ơn bác.
Chào bác anhkhoa2907,
Em nghĩ chắc bác chưa tham gia chương trình mở của chi hội nên còn phân vân vấn đề chương trình sinh hoạt chính tại Đà Nẵng.
Thường ở những nơi có nhiều địa điểm (Nha Trang, Đà Nẵng, v.v...) để tham quan thì BTC thường để chương trình mở. Thành viên đoàn tự cân nhắc địa điểm mình cần tham quan, và post dự kiến của mình lên đây, các thành viên khác cũng vậy, sau đó thành viên đoàn sẽ thấy những nơi nào cùng sở thích thì liên lạc với nhau để thống nhất ngày giờ chính xác để đi cùng.
TP Đà Nẵng cũng không lớn lắm, nhưng theo em thì bác nên chọn những ks gần 2 bên Sông Hàn là chuẩn. Ý em không sát hai bên sông mà là khu vực xung quanh đó, bán kính 1km là ok.
Chúc bác sớm có chương trình, và vui cùng mọi người.

• Like
Reactions: anhkhoa2907
Hạng B2
8/7/14
482
503
93
46
Chào bác anhkhoa2907,
Em nghĩ chắc bác chưa tham gia chương trình mở của chi hội nên còn phân vân vấn đề chương trình sinh hoạt chính tại Đà Nẵng.
Thường ở những nơi có nhiều địa điểm (Nha Trang, Đà Nẵng, v.v...) để tham quan thì BTC thường để chương trình mở. Thành viên đoàn tự cân nhắc địa điểm mình cần tham quan, và post dự kiến của mình lên đây, các thành viên khác cũng vậy, sau đó thành viên đoàn sẽ thấy những nơi nào cùng sở thích thì liên lạc với nhau để thống nhất ngày giờ chính xác để đi cùng.
TP Đà Nẵng cũng không lớn lắm, nhưng theo em thì bác nên chọn những ks gần 2 bên Sông Hàn là chuẩn. Ý em không sát hai bên sông mà là khu vực xung quanh đó, bán kính 1km là ok.
Chúc bác sớm có chương trình, và vui cùng mọi người.
3 ngày DN nhà e sẽ đi tham quan Huế, Bà Nà, Hội An. bác nào đã có chương trình cho e đi chung với ạh

• Like
Reactions: anhkhoa2907
Hạng B2
13/1/10
359
352
63
Cám ơn các bác đã cho em đi chung, em là bạn của bác @Pelader trên đường đi em có ghé thăm người nhà nên không ở khách sạn chung với các bác trong đoàn được (như bác Pelader đã nói). Em xin đăng ký đi Lý Sơn như bên dưới ạ

10. Lam (bạn bác Pelader) xe hyundai santa fe _ KS ở Lý Sơn 2L 1N - 1 phòng đôi 2 giường có điều hòa ạ.

3 ngày ở DN - em sẽ đến ghé qua Hội An sau khi về từ Lý Sơn, ngày 2 Bà Nà hill, ngày 3 Huế.

Bé gái nhà em 3.5 tuổi nên nhà bác nào có em bé đi chung cho các bé chơi chung sẽ vui hơn nhé.

Hạng B2
16/11/13
284
93
28

3.
Bac Cap cho em dang ky o dao ly son nhu sau :
Thi Nguyen : 2L + 1N :1 phong don 1 giường lớn

Hạng D
31/3/10
1.003
418
83
tks bác đã quan tâm, như BTC đã trả lời trong trang trước, hiện tại số lượng xe đã đủ ( có dự bị 1,2 xe của thành viên GMFC) nên mong bác thông cảm, có thể hẹn bác ngoài Đà Nẵng với các chương trình open ạ
Cám ơn bác đã phản hồi!