Hạng B2
8/7/14
482
503
93
46
E vừa hỏi dc thông tin ngoài đó, bắt đầu từ 16h ngày 28 va 29/4 sẽ cấm xe chạy trong vòng bán kính 2km từ khu vực khán đài. Nên sẽ di chuyển rất khó khăn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
30/12/13
90
16
8
Chào bác Hoàng @minhhoangnguyen!
Khách sạn của em nằm ở đoạn giữa cầu Rồng và cầu quay Sông Hàn nên có thể nhìn thấy cầu rồng phun lửa từ xa xa.

Dưới đây là hình ảnh view nhìn từ Skybar của khách sạn D&C chỗ em ở:
View bên trái có cầu rồng (chỗ có 3 cầu vồng màu xanh chính là cầu Rồng):

View bên phải là cầu sông Hàn và cầu Thuận Phước phía xa xa. Như vậy có thể xem bắn pháo hoa từ D&C khá rõ, nhưng hơi xa, tuy nhiên em nghĩ là xem bắn pháo hoa ngay ở khán đài A đối diện trực tiếp với vị trí bắn chưa chắc đã hay bằng nhìn xa xa thấy toàn cảnh:
Bác Cap ui...vì e có con nhỏ nên không thể mua vé vào xem được...nen e tìm chổ xa xa tí xem để cho tui nhỏ biết cầu rồng phun lửa..vây Bác hỏi giúp e k.san bên Bác xem khách ngoài vào ăn uống xem pháo hoa được không nha Bác..tks Bác!

Hạng D
14/8/14
1.434
895
113
Chương trình hòanh tráng quá, tiếc là dài ngày không đi được, ở nhà du lịcch qua màn ảnh nhỏ vậy. chúc cả nhà có chuyến du lich vui vẻ

Hạng B2
14/4/14
377
283
63
thớt hay, ước em rãnh cùng theo đoàn cho vui, các bác nên ở ks mường thanh, rẻ mà xem được toàn cảnh sông hàn

• Like
Reactions: anhkhoa2907
Hạng B2
8/7/14
482
503
93
46
Bác Cap ui...vì e có con nhỏ nên không thể mua vé vào xem được...nen e tìm chổ xa xa tí xem để cho tui nhỏ biết cầu rồng phun lửa..vây Bác hỏi giúp e k.san bên Bác xem khách ngoài vào ăn uống xem pháo hoa được không nha Bác..tks Bác!
bác Cap cố gắng lo vụ này nhé, mua vé vào khán đài coi kg dc vì phải vào từ 16h30, chỉ còn cách của bác...........

Hạng D
8/3/13
1.156
13.966
113
thớt hay, ước em rãnh cùng theo đoàn cho vui, các bác nên ở ks mường thanh, rẻ mà xem được toàn cảnh sông hàn
Mới đầu mình cũng được giới thiệu ở đây nhưng hỏi giá thấy cao quá (2.7 triệu/ngày)

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng B2
14/4/14
377
283
63
Mới đầu mình cũng được giới thiệu ở đây nhưng hỏi giá thấy cao quá (2.7 triệu/ngày)
em mới gọi cho ông anh ruột của em các bác nhé, không có giá 2.7 nhé, tối đa là 1.8 ( max 2tr) nếu cần em cho số để các bác tham khảo nhé, bác này làm trưởng phòng hành chính của ks này, có lẽ các bác qua kèo dồi đó

Hạng B2
8/7/14
482
503
93
46
em mới gọi cho ông anh ruột của em các bác nhé, không có giá 2.7 nhé, tối đa là 1.8 ( max 2tr) nếu cần em cho số để các bác tham khảo nhé, bác này làm trưởng phòng hành chính của ks này, có lẽ các bác qua kèo dồi đó
tiếc quá, ae đã book ks khác và thanh toán hết rồi

Hạng D
8/3/13
1.156
13.966
113
Mình gọi trực tiếp khách sạn họ nói vậy.