Hạng D
Hình như bác captiva_11 đã đi công tác nước ngoài đến cuối tháng. Bác sevenseat có thể tự liên lạc ks để book thêm phòng cho mình đi ạ. Chắc tên trong danh sách bác cáp có thể để tên hoặc nick theo bảng đã post trên, bác có thể nói đoàn GMFC (em đoán vậy).
Thanks HT.

Về việc đề xuất ăn trưa thì em chỉ có 2 gợi ý (nơi mà em đã đi):
1. Ngày 1: như em đã trao đổi với bác OSOM với lịch đi như vậy mình có thể đến Cana rất sớm, em chỉ lên thêm 1 plan backup là nếu quá sớm chúng ta có thể đến Cam Ranh ăn trưa ở quán Cầu Mới (nằm trên đầm mát mẻ) nấu ngon và rẻ. Đó là 1 phương án backup thôi.
2. Ngày 2: em thấy xuất phát đi hơi sớm mặc dù Qui Nhơn cách Tuy Hòa có 120km (đi khoảng 2 tiếng), nếu sớm thì tham quan Gềnh Đá Đĩa mát hơn nhưng do chúng ta đi đường sát biển tránh QL1 nên sẽ đi ngang đầm Ô Loan mà chổ này thì ăn trưa OK nên em đề nghị mình có thể xuất phát khoảng 10h - 10h30 đến đầm Ô Loan ăn trưa rồi sau đó ghé Gền Đá Đĩa tham quan. Phương án này thì có thể hơi nắng.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Thanks HT.

Về việc đề xuất ăn trưa thì em chỉ có 2 gợi ý (nơi mà em đã đi):
1. Ngày 1: như em đã trao đổi với bác OSOM với lịch đi như vậy mình có thể đến Cana rất sớm, em chỉ lên thêm 1 plan backup là nếu quá sớm chúng ta có thể đến Cam Ranh ăn trưa ở quán Cầu Mới (nằm trên đầm mát mẻ) nấu ngon và rẻ. Đó là 1 phương án backup thôi.
2. Ngày 2: em thấy xuất phát đi hơi sớm mặc dù Qui Nhơn cách Tuy Hòa có 120km (đi khoảng 2 tiếng), nếu sớm thì tham quan Gềnh Đá Đĩa mát hơn nhưng do chúng ta đi đường sát biển tránh QL1 nên sẽ đi ngang đầm Ô Loan mà chổ này thì ăn trưa OK nên em đề nghị mình có thể xuất phát khoảng 10h - 10h30 đến đầm Ô Loan ăn trưa rồi sau đó ghé Gền Đá Đĩa tham quan. Phương án này thì có thể hơi nắng.
1. e với HT và bác Cap đã tính rồi bác sevenseat ạ...với số lượng 50 người lớn nhỏ, bắt buộc phải đặt ăn trưa trước, đành rằng nhiều khả năng đến Cà ná sớm nhưng là lựa chọn an toàn, thực ra nếu chỉ vài ba xe thì dư sức đến Cam Ranh ăn trưa, nhưng 15 xe thì e nghĩ sẽ hơi trễ, sợ F1 đói và mệt
một khi đã book rồi thì sẽ ko có backup plan được nữa, chính vì vậy mà đoàn đã thống nhất là mỗi thành viên tự mang theo ăn sáng nhẹ, sẽ chỉ nghỉ ngắn uống cafe kết hợp ăn sáng
2. e ủng hộ phương án này, cũng đang định bàn với HT và bác Cap, vì đầm Ô Loan lý tưởng cho ăn trưa, mặc dù ghé gềng Đá Dĩa hơi nắng chút nhưng chụp hình sẽ đẹp, hơn nữa trước khi đến đầm Ô loan, đoàn có thể ghé Tháp Nhạn ở tp. Tuy Hòa, như vậy là vừa fix thời gian

• Like
Reactions: Pedaler
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
@HQ + thầy 7: Ngoài địa điểm trưa hôm đầu tiên, các ngày khác em mù. Nhớ các bác đã đi trước đề xuất.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
@HQ + thầy 7: Ngoài địa điểm trưa hôm đầu tiên, các ngày khác em mù. Nhớ các bác đã đi trước đề xuất.
về các bữa ăn trưa, e nghĩ chặng đi quan trọng hơn

ngày 1: Cà Ná ( cần book)
ngày 2: đầm Ô Loan
ngày 3: Tp. Quảng Ngãi ( đang tìm, cần tư vấn book trước để còn kịp ra cảng Sa Kỳ)
ngày 4: tại đảo Lý Sơn, book qua ks, ăn sớm để còn kịp chuyến tàu về lại đất liền lúc 13h
chặng về: btc sẽ bàn xem có cần book trước hay không

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Xin gửi 2 backdrop cho ace bình loạn.
Em thấy cả 2 đều ok hết, và em chọn mẫu Xanh làm backdrop, mẫu Đỏ làm sticker dán lên xe thành viên.
GMFC xuyên nửa Việt: SG-Đà Nẵng-SG trong 9 ngày dịp 30/4/2015
GMFC xuyên nửa Việt: SG-Đà Nẵng-SG trong 9 ngày dịp 30/4/2015

Hạng F
14/3/13
5.958
141.198
113
Phong Lăng Độ