Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Em vote mẫu Xanh làm backdrop. Mẫu Đỏ muốn dán xe thì dán

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
các bác trong đoàn thu xếp đi off nhận đồng phục cho xôm tụ nhé..nhân tiện tiếp tục bóng bàn về chuyến đi

Hạng D
OK bóng bàn tiếp:
Do book phòng Đà Nẵng khó quá, gia đình em quyết định ở Hội An nên kế hoạch tour mở dự định của em như sau, em cũng sẽ tham khảo các tour mở của các bác ở Đà Nẵng để tham gia vì chưa search nhiều:
- 28/4: chiều nhận phòng ở Hội An, nhờ bác Cap book 1 bàn cafe trên sân thượng KS bác ấy ở Đà Nẵng để tối cùng giao lưu với gia đình bác ấy và làm vài tấm ảnh Lễ Hội Ánh sáng. Khuya (10h30) đón gia đình bà con cũng bay ra Đà Nẵng chơi và tháp tùng xe em chuyến về
- 29/4: sáng tham quan bán đảo Sơn Trà + tắm biển. Còn không chạy ra tham quan Lăng Cô/ hoặc khu di tích Mỹ Sơn. Chiều & tối ở phố cổ Hội An.
- 30/4 đi chơi ở Cù Lao Chàm, tắm biển & ngắm san hô.
Các bác nào có cùng kế hoạch thì cứ tham gia cùng em.

Còn mấy vụ leng ken nữa mà vì em chưa biết các bác ở đâu? :)

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Chỉ tối 30/4 thì bắt buộc thành viên chi hội tập trung một chổ cho buổi Gala dinner thôi. Các ngày khác thành viên đoàn tự do hoặc kết hợp.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Chỉ tối 30/4 thì bắt buộc thành viên chi hội tập trung một chổ cho buổi Gala dinner thôi. Các ngày khác thành viên đoàn tự do hoặc kết hợp.
Hay .... mừng 40 năm ngày giải phóng Sài Gòn luôn
Ngày đó em chưa ra đời luôn

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
OK bóng bàn tiếp:
Do book phòng Đà Nẵng khó quá, gia đình em quyết định ở Hội An nên kế hoạch tour mở dự định của em như sau, em cũng sẽ tham khảo các tour mở của các bác ở Đà Nẵng để tham gia vì chưa search nhiều:
- 28/4: chiều nhận phòng ở Hội An, nhờ bác Cap book 1 bàn cafe trên sân thượng KS bác ấy ở Đà Nẵng để tối cùng giao lưu với gia đình bác ấy và làm vài tấm ảnh Lễ Hội Ánh sáng. Khuya (10h30) đón gia đình bà con cũng bay ra Đà Nẵng chơi và tháp tùng xe em chuyến về
- 29/4: sáng tham quan bán đảo Sơn Trà + tắm biển. Còn không chạy ra tham quan Lăng Cô/ hoặc khu di tích Mỹ Sơn. Chiều & tối ở phố cổ Hội An.
- 30/4 đi chơi ở Cù Lao Chàm, tắm biển & ngắm san hô.
Các bác nào có cùng kế hoạch thì cứ tham gia cùng em.

Còn mấy vụ leng ken nữa mà vì em chưa biết các bác ở đâu? :)
hay đó thày 7...từ giờ đến lúc đi e nghĩ từng thành viên nên post lịch trình dự kiến như vậy rồi tổng kết lại theo địa điểm thì ae dễ kết hợp đi chung sẽ vui hơn

Tập Lái
15/1/11
37
6
8
Giờ e đăng ký còn kịp ko mấy bác.Theo chương trình này, em dự định đi theo đoàn nhưng xin chơi riêng ở Quy Nhơn 1 ngày nhé.