Hạng F
8/4/09
5.635
416
83
51
đâu nhỉ?
5. Rất tiếc là mình chả bao giờ đi theo đoàn, nếu đoàn đó có từ 4 xe trở lên. Nên mình không có cơ hội thể hiện chúng tôi là đoàn xe tham quan đây, mọi người lưu ý tránh ra giúp, chúng tôi có cản trở gì thì nhớ .... chúng tôi là số đông nhá.
6. Mình đã thấy "việc cố gắng giữ đội hình rồi: kết quả xe trong đoàn thúc đít nhau ở vận tốc khoản 50 - 60 km/h", trong OS này nè
7a. các bạn cố gắng giữ đội hình thì cái tô đen là chuyện các bạn sẽ làm
7b. các bạn cố gắng giữ đội hình thì khả năng tại các giao lộ (có hoặc không có đèn) các bác (dù là dừng xe) sẽ bám đít nhau, các phương tiện khác có băng qua được hay không thì kệ cmn "
7c. chính vì đoàn không hẳn 100% luôn giữ được đồng đều khoảng cách, nên để lấy lại khoản cách + thứ tự các bác có khả năng chạy quá tốc độ, khẩn cấp, chạy ẩu,

Thành thật xin lỗi nếu các bạn thấy comment trước của mình là nặng lời
Bác tonyhao thật là nhiệt huyết và lo xa. Tuy nhiên nó hơi.....xa quá! Việc chúng em chạy đội hình đã thực hiện rất nhiều lần, trong lần này tuy có những thành viên mới nhưng các thành viên quen chạy đội hình cũng tham gia rất nhiều trong chuyến sẽ luôn là nòng cốt hướng dẫn....mà thôi em nói nhìu quá mà bác lại chả bao giờ biết chạy đội hình là gì lại bảo em nhiều chuyện. Cái gì cũng phải học bác ạ! biết lái xe và có bằng lái không có nghĩa là biết chạy đội hình trong khuôn khổ an toàn và tuân thủ luật pháp. Chúng em sẵn sàng hướng dẫn những người chưa biết như bác để có thể hưởng thụ thú vui chạy đoàn.
Việc học nói từ khi còn trẻ con bi bô đến khi nói để được mọi người lắng nghe và vỗ tay là cả một quá trình dài bác ạ!
Kính.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
@tonyhao: Em trân trọng bác vì bác cũng hạng D, một oser kì cựu. Nhưng coi cách phản biện của bác thì em quả quyết rằng.......bác chưa chính thức đi đoàn lần nào, bác toàn suy diễn theo ý nghĩ của mình.
Rất vui khi bác comment. Em stop tranh luận để thớt liên tục thông tin chuyến off.

Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Các bác đi Bà Nà, Hội An, Cù Lao Chàm thì nhớ gọi Khoa: 0935 13 9979 để Book trước KS giá rẽ, mắc tùy các Bác chọn. Còn muốn đi Lý Sơn thì quê hương E rồi, nhưng E nghĩ chắc phải ở KS trong QN, ra ngoài đó chơi qua đêm rồi mới dzìa được!

• Like
Reactions: HQExpress
Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Các bác đi Bà Nà, Hội An, Cù Lao Chàm thì nhớ gọi Khoa: 0935 13 9979 để Book trước KS giá rẽ, mắc tùy các Bác chọn. Còn muốn đi Lý Sơn thì quê hương E rồi, nhưng E nghĩ chắc phải ở KS trong QN, ra ngoài đó chơi qua đêm rồi mới dzìa được!
tụi e book từ sớm nên có đủ phòng ks tại Lý Sơn rồi ạ, nghỉ đêm tại Lý Sơn chứ ko cần quay về Quảng Ngãi
nếu bác có mặt ở Lý Sơn tối 27 này thì alo tụi e nhé

• Like
Reactions: Huy12345