Hạng B2
30/7/08
195
228
43
5. Rất tiếc là mình chả bao giờ đi theo đoàn, nếu đoàn đó có từ 4 xe trở lên. Nên mình không có cơ hội thể hiện chúng tôi là đoàn xe tham quan đây, mọi người lưu ý tránh ra giúp, chúng tôi có cản trở gì thì nhớ .... chúng tôi là số đông nhá.
6. Mình đã thấy "việc cố gắng giữ đội hình rồi: kết quả xe trong đoàn thúc đít nhau ở vận tốc khoản 50 - 60 km/h", trong OS này nè
7a. các bạn cố gắng giữ đội hình thì cái tô đen là chuyện các bạn sẽ làm
7b. các bạn cố gắng giữ đội hình thì khả năng tại các giao lộ (có hoặc không có đèn) các bác (dù là dừng xe) sẽ bám đít nhau, các phương tiện khác có băng qua được hay không thì kệ cmn "
7c. chính vì đoàn không hẳn 100% luôn giữ được đồng đều khoảng cách, nên để lấy lại khoản cách + thứ tự các bác có khả năng chạy quá tốc độ, khẩn cấp, chạy ẩu,

Thành thật xin lỗi nếu các bạn thấy comment trước của mình là nặng lời
Thằng khùng...

Hạng C
18/1/14
646
1.564
93
Thằng khùng...
Em không ngờ GMFC lại co nhửng comment như vầy ! :(
Chả trách cũng có người lo xa !
Mong các bác dại diện kiểm soát được cách phát ngôn tránh ảnh hưởng đến tập thể !
Riêng em luôn tôn trọng GMFC .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tonyhao
Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Ở đâu ra cái thứ dạy đời người khác vậy trời... đây là những người anh em lớn tuổi, cùng với gia đình kết hợp đi chơi với nhau. GMFC đã không ít lần đi như vậy, chúng tôi đều tuân thủ đúng luật giao thông khi di chuyển theo đoàn trên đường... chứ chúng tôi không phải trẻ trâu chạy bát nháo trên đường... xin đừng suy bụng ta ra bụng người... đừng thể hiện ở đây dùm cái nha... chào thân ái và quyết thắng...

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Gmfc đc quyền làm những điều pháp luật ko cấm . Các bác cứ theo kế hoạch mà làm . Thành phần sủa bậy khỏi quan tâm .

• Like
Reactions: BMBA and giahuy09
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
@All: Các bác kiềm chế, tỉnh táo và giữ vững lập trường đối với những hành động của các thế lực thù địch.

Đổi đề tài:
Như bác HP captiva_11 đã tuyên bố: Tất cả tài xế (thành viên đoàn) đều phải mặc đồng phục GMFC (mới). Vậy trong buổi off ngày mai đề nghị bác nào chưa có áo thì chuẩn bị "lúa" để đổi áo nhé.

Tạm thời có 4 bác sau đã đăng ký:
1. sownnguyen: 1XL - nam
2. orlando2012: 1L - nam
3. xetrau1973: 1XL - nam và 1L - nữ
4. Em Poorguy: 1L - nam
5. thinguyen123: 1XL - nam

Tập Lái
25/7/14
12
14
3
46
Sáng sớm kể câu chuyện vui cho các bác nghe nhé
Đại gia đình nhà kia đang tiệc tùng chuẩn bị cho 1 chuyến hành trình lớn.Mặc dù đã đi nhiều chuyến nhưng từ già cả lớn bé trong nhà đều rất háo hức và chờ đợi chuyến đi này nên cả nhà đang trò chuyện rất rôm rà và bàn bạc kỷ lưỡng cho chuyến đi. Tự nhiên thằng hàng xóm không biết sống lây lất đâu gần đó nhảy bổ vào chém gió dạy dỗ cả gia đình phải làm cái này, phải làm cái nọ bằng cái giọng điệu cha chú trịch thượng. Cả nhà há hốc mồm không hiểu chuyện gì? Các bô lão lớn tuổi trong nhà thì dĩ hòa vi quí tay xuýt xoa vì không muốn mất lòng hàng xóm, đám thanh niên trai tráng thì nhao nhao định vả vào mồm thằng hàng xóm bố láo thì đột nhiên có chú xe ôm đâu gần đấy nhảy bổ vào làm chứng aaa anh hàng xóm đó tốt bụng, lo xa cho gia đình,và lại dạy các bô lão phải biết kiềm chế đám thanh niên trai tráng trong làng.
Em hỏi các bác việc này nếu xảy ra ở ngoài đời thật thì sao nhỉ??? Em nghỉ chắc thang hàng xóm ăn chai với lọ vào đầu và thằng xe ôm không biết có dám nhảy vào bênh vực chuyện tào lao không nữa..
kkk ! câu chuyện vui ngày thứ 07 cuối tuần

Hạng D
21/3/14
1.224
572
113
231 Lê Hữu Trác Tp Quảng Ngãi
Đoàn nhiều người xe phải tìm chổ gửi oto trên cảng Sa Kỳ nhé Bác, đi tàu ra Đảo LS mỗi ngày có 5-6 chuyến! ( Ngay le) Ngoài đó có 2 đảo Lớn và Bé chắc Đoàn chỉ đi đảo lớn.
tụi e book từ sớm nên có đủ phòng ks tại Lý Sơn rồi ạ, nghỉ đêm tại Lý Sơn chứ ko cần quay về Quảng Ngãi
nếu bác có mặt ở Lý Sơn tối 27 này thì alo tụi e nhé

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Sáng sớm kể câu chuyện vui cho các bác nghe nhé
Đại gia đình nhà kia đang tiệc tùng chuẩn bị cho 1 chuyến hành trình lớn.Mặc dù đã đi nhiều chuyến nhưng từ già cả lớn bé trong nhà đều rất háo hức và chờ đợi chuyến đi này nên cả nhà đang trò chuyện rất rôm rà và bàn bạc kỷ lưỡng cho chuyến đi. Tự nhiên thằng hàng xóm không biết sống lây lất đâu gần đó nhảy bổ vào chém gió dạy dỗ cả gia đình phải làm cái này, phải làm cái nọ bằng cái giọng điệu cha chú trịch thượng. Cả nhà há hốc mồm không hiểu chuyện gì? Các bô lão lớn tuổi trong nhà thì dĩ hòa vi quí tay xuýt xoa vì không muốn mất lòng hàng xóm, đám thanh niên trai tráng thì nhao nhao định vả vào mồm thằng hàng xóm bố láo thì đột nhiên có chú xe ôm đâu gần đấy nhảy bổ vào làm chứng aaa anh hàng xóm đó tốt bụng, lo xa cho gia đình,và lại dạy các bô lão phải biết kiềm chế đám thanh niên trai tráng trong làng.
Em hỏi các bác việc này nếu xảy ra ở ngoài đời thật thì sao nhỉ??? Em nghỉ chắc thang hàng xóm ăn chai với lọ vào đầu và thằng xe ôm không biết có dám nhảy vào bênh vực chuyện tào lao không nữa..
kkk ! câu chuyện vui ngày thứ 07 cuối tuần

Lạy cụ. Chửi xéo ngừoi ta mà vui gì. Tối ra tính sổ nợ bia nhoen