Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Mấy a grandiser tòn là đảng diên không hà
Quốc lộ 14 viết XIV nhìn buồn cười quá, cứ như là đại hội đẻng vậy.
Mai mốt mấy ảnh xuống Đồng Tháp sẽ có câu "Chinh phục XXX" (QL30).
Xuống đến Châu Đốc, đi QL91 cho viết X mỏi tay lun.

• Like
Reactions: hoangnamvait
Tập Lái
17/2/14
23
25
3
37
các bác cho em hỏi cung đường đau khổ từ BMT về đến Đà Lạt dài khoảng nhiêu?lái mất mấy tiếng thì hết cung xấu đấy, mà đường xấu lắm không

Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
53
Bác @stanvic (số xe 13, sau đó bị lén đổi thành 12) và bác Chương (18) "bù đắp" lại bác Dũng thế nào rồi?
Tổng hợp "công trạng" của bác Dũng cuibap như sau: Hôm đầu tiên không ăn trưa chung với đoàn ở Gia Nghĩa và tới 1g sáng bác í mới "áp tải" bác stanvic đến BMT, sau khi mọi người đã ăn chơi xong và đã ngủ. Hôm sau ở hồ LAK thì kéo kính xe bác Chương lên, nhờ đó bác í mới thoát cơn mưa to dọc đường (em quên chụp cái hình mồ hôi bác Dũng đổ ra thấy mà thương). Đến Lâm Hà thì tiếp tục "áp tải" xe bác @stanvic đi trong mưa, đến ĐL thì đã 9g tối, chưa kịp tắm rửa đã lao vào ăn tối, rồi gala muộn đến 1g sáng. Hôm sau 5g sáng bác Dũng đã về lại SG 1 mình. Ngoài ra ở Buôn Đôn do thiếu phục vụ nên bác Dũng nhào vô phục vụ luôn, làm V1 em (do "quáng gà") tưởng phục vụ thứ thiệt "lệnh" 1 ca trà đá, vậy mà bác í cũng "phục vụ" luôn (việc này em đã quán triệt lại V1 em rồi, và em cũng xin nhận khuyết điểm sâu sắc đến bác Dũng)
Kết luận: Bác Dũng cuibap đã vì anh em mà "quên mình". Cá nhân em muốn qua đây Tôn Vinh và cũng là lời cám ơn gởi đến bác í.
P/s: Em cám ơn chung các bác Nguyên, Hưng, Nam, Sơn... luôn nhé (Có ít hơn bác Dũng chút xíu) và tất cả AE trong đoàn đã có chuyến đi vui, ý nghĩa. Hy vọng sẽ có những chuyến đi thú vị hơn.