Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Bác @stanvic (số xe 13, sau đó bị lén đổi thành 12) và bác Chương (18) "bù đắp" lại bác Dũng thế nào rồi?
Tổng hợp "công trạng" của bác Dũng cuibap như sau: Hôm đầu tiên không ăn trưa chung với đoàn ở Gia Nghĩa và tới 1g sáng bác í mới "áp tải" bác stanvic đến BMT, sau khi mọi người đã ăn chơi xong và đã ngủ. Hôm sau ở hồ LAK thì kéo kính xe bác Chương lên, nhờ đó bác í mới thoát cơn mưa to dọc đường (em quên chụp cái hình mồ hôi bác Dũng đổ ra thấy mà thương). Đến Lâm Hà thì tiếp tục "áp tải" xe bác @stanvic đi trong mưa, đến ĐL thì đã 9g tối, chưa kịp tắm rửa đã lao vào ăn tối, rồi gala muộn đến 1g sáng. Hôm sau 5g sáng bác Dũng đã về lại SG 1 mình. Ngoài ra ở Buôn Đôn do thiếu phục vụ nên bác Dũng nhào vô phục vụ luôn, làm V1 em (do "quáng gà") tưởng phục vụ thứ thiệt "lệnh" 1 ca trà đá, vậy mà bác í cũng "phục vụ" luôn (việc này em đã quán triệt lại V1 em rồi, và em cũng xin nhận khuyết điểm sâu sắc đến bác Dũng)
Kết luận: Bác Dũng cuibap đã vì anh em mà "quên mình". Cá nhân em muốn qua đây Tôn Vinh và cũng là lời cám ơn gởi đến bác í.
P/s: Em cám ơn chung các bác Nguyên, Hưng, Nam, Sơn... luôn nhé (Có ít hơn bác Dũng chút xíu) và tất cả AE trong đoàn đã có chuyến đi vui, ý nghĩa. Hy vọng sẽ có những chuyến đi thú vị hơn.
Chuẩn bi cho 2/9 nè bác

Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
Bữa đó e lên ĐL trước 2 ngày để dọn dẹp cái nông trại. 18h gọi bác OK thì còn chưa lên cao tốc, hẹn khi tới sẽ gọi.
Lai rai tới 22h thì Cuibap alo nhưng lúc đó đã ngu ngu và bà cả thì bắt cày nốt mảnh vườn cạnh dốc mông:3dcuoi:nên không ra chiến được
Lão Cuibap nói 5h sáng về Sg , tưởng nói chơi, bữa sau đang cho F cưỡi ngựa bờ hồ thì gặp xe 86 (chắc của tía mì cano)

Hạng F
16/5/09
5.810
8.022
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Bữa đó e lên ĐL trước 2 ngày để dọn dẹp cái nông trại. 18h gọi bác OK thì còn chưa lên cao tốc, hẹn khi tới sẽ gọi.
Lai rai tới 22h thì Cuibap alo nhưng lúc đó đã ngu ngu và bà cả thì bắt cày nốt mảnh vườn cạnh dốc mông:3dcuoi:nên không ra chiến được
Lão Cuibap nói 5h sáng về Sg , tưởng nói chơi, bữa sau đang cho F cưỡi ngựa bờ hồ thì gặp xe 86 (chắc của tía mì cano)
Chia tay

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
14/11/10
3.027
4.457
113
HCM
Bác @stanvic (số xe 13, sau đó bị lén đổi thành 12) và bác Chương (18) "bù đắp" lại bác Dũng thế nào rồi?
Tổng hợp "công trạng" của bác Dũng cuibap như sau: Hôm đầu tiên không ăn trưa chung với đoàn ở Gia Nghĩa và tới 1g sáng bác í mới "áp tải" bác stanvic đến BMT, sau khi mọi người đã ăn chơi xong và đã ngủ. Hôm sau ở hồ LAK thì kéo kính xe bác Chương lên, nhờ đó bác í mới thoát cơn mưa to dọc đường (em quên chụp cái hình mồ hôi bác Dũng đổ ra thấy mà thương). Đến Lâm Hà thì tiếp tục "áp tải" xe bác @stanvic đi trong mưa, đến ĐL thì đã 9g tối, chưa kịp tắm rửa đã lao vào ăn tối, rồi gala muộn đến 1g sáng. Hôm sau 5g sáng bác Dũng đã về lại SG 1 mình. Ngoài ra ở Buôn Đôn do thiếu phục vụ nên bác Dũng nhào vô phục vụ luôn, làm V1 em (do "quáng gà") tưởng phục vụ thứ thiệt "lệnh" 1 ca trà đá, vậy mà bác í cũng "phục vụ" luôn (việc này em đã quán triệt lại V1 em rồi, và em cũng xin nhận khuyết điểm sâu sắc đến bác Dũng)
Kết luận: Bác Dũng cuibap đã vì anh em mà "quên mình". Cá nhân em muốn qua đây Tôn Vinh và cũng là lời cám ơn gởi đến bác í.
P/s: Em cám ơn chung các bác Nguyên, Hưng, Nam, Sơn... luôn nhé (Có ít hơn bác Dũng chút xíu) và tất cả AE trong đoàn đã có chuyến đi vui, ý nghĩa. Hy vọng sẽ có những chuyến đi thú vị hơn.
Em tính viết một bài về vụ này mà hôm giờ vẫn đang còn "lâng lâng" nên quên mất :)
Cám ơn anh đã nhắc nhở anh em ko quên "anh Dũng đã hi sinh quên mình" (sao giống đi đánh giặc quá ) :D

Khuc mưa mù mịt ở đèo Chuối em cũng nói với xe em chắc xe 18 ướt hết quá :)
Ơn giời là nhờ anh Dũng, anh Sơn :)
P/S: Xe 18 là bạn anh Sơn ko có nick trên Ó.

Hạng C
21/9/14
620
8.365
93
55
Cảm ơn bác Dung Nguyen đã giúp nói trước những điều cần phải ghi nhận và public cho mọi người biết này.( Lẽ ra tôi phải là người start trước mới đúng!!)

Có lẽ hầu hết anh em đều bất ngờ khi biết việc tôi tham gia chuyến Caravan vừa qua chỉ sau khoảng hơn 03 tháng tham gia Hội và với "số giờ bay tích luỹ" cực kỳ ít ỏi. Bản thân V1 của tôi cũng rất âu lo về điều đó, nhất là khi phải tham gia chuyến đi lên đến hơn 1000km với những cung đường đèo dốc lần đầu tiên.
Bỏ qua những phiền toái do các lỗi kỹ thuật gây ra, cả gia đình tôi đều cảm thấy rất vui qua chuyến đi này và đang sẵn sàng tham gia các chuyến đi kế tiếp. Bởi lẽ:
- Công tác tổ chức, theo đánh giá của gia đình tôi, như vậy đã là rất tốt nếu xét về khía cạnh giá cả, thời điểm Lễ,Tết và quỹ thời gian của Ban tổ chym (vì chắc hẳn những người này còn phải cày cho đến trước khi khởi hành đi chơi)
- Anh em trong Hội (bao gồm gia đình và các người bạn) đã tạo ra một môi trường sinh hoạt rất là hoà đồng vui vẻ mặc dù chưa có nhiều thời gian biết nhau. Rất tiếc là buổi giao lưu giữa các gia đình không thực hiện được do quỹ thời gian bị thâm hụt do nhiều nguyên nhân, trong đó có việc trục trặc của xe tôi.
- Tinh thần tương trợ của anh em rất tuyệt vời khi có sự cố xảy ra, đúng chất "Sport Mind". Với trường hợp của tôi thì xin được gửi lời chân thành cảm ơn đến Dũng Cuibapmazda626, Sơn Grandis OK, Nguyên Zorojp, Nam Hoangnamvait và rất nhiều anh em khác đã tận tình hỗ trợ, thăm hỏi và động viên. Nếu không thì có lẽ cả nhà tôi đã phải bỏ lỡ chuyến đi ngay từ ngày đầu tiên.
Trên đây là tổng hợp ý kiến của cả 04 thành viên trong gia đình tôi nhé.

Ngoài ra, còn một điểm cũng muốn nêu ra đây là: V1 sau khi đi về đến nhà thì thắc mắc rằng tại sao chuyến đi chơi này mình đi nhiều (chủ yếu ngồi trên xe và di chuyển nhiều) nhưng sao không cảm thấy mệt?? Tôi giải thích là do xe Grandis nó vậy đấy. Hình như bả cũng tin sái cổ đấy.

Chỉnh sửa cuối: