Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Như bác Dũng nói đoàn mình đi khoảng 30 xe là con số khác nhiều cho 1 chuyến Caravan, nếu có 1 xe các bé cần đi tưới cây hay gì..gi...đó thì không có số thứ tự liên lục tục thì khó mà biết mà chờ nối đoàn, chưa nói chỉ cần qua ngã tư đèn xanh đèn đỏ hay có vài xe khác chen vô đoàn là coi như đứt đuôi & lạc nhau là chuyện thường...
Hôm tụi Jolie em đi Đà Lạt, đoàn đi ăn tối có chừng 6-7 xe thôi mà khi dừng đèn đỏ bị kẹt lại 4 xe phía sau, vô tình có 1 chiếc Jolie lạ từ hướng khác chen vô mà anh em quên để ý, thế là đèn xanh lên thì 4 xe phía sau cậm cụi đi theo cái xe Jolie lạ đó, đi đã đời mới nhận ra là bị lạc lối :D.​

Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Hôm tụi Jolie em đi Đà Lạt, đoàn đi ăn tối có chừng 6-7 xe thôi mà khi dừng đèn đỏ bị kẹt lại 4 xe phía sau, vô tình có 1 chiếc Jolie lạ từ hướng khác chen vô mà anh em quên để ý, thế là đèn xanh lên thì 4 xe phía sau cậm cụi đi theo cái xe Jolie lạ đó, đi đã đời mới nhận ra là bị lạc lối :D.​

Bác nói chín xoát ợ hi...hi...
Bình thường thì em đi xe cũng từ tốn lém ợ, nhưng khi đi theo đoàn em hổ báo lắm nhất là qua các vòng xoay, ngã tư...mình đi phải chặn đầu, khóa đuôi cho các xe trước, xe sau được liền đoàn chứ ko bị các xe khác cắt đoàn anh em chờ nối đoàn, lạc nhau rắc rối lắm.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Thực sự thì cái số thứ tự & logo trong hội thì các bác có thể để luôn và vài bữa là quen và nhớ là ai .., nhưng đợt off này chỉ 2 ngày nếu không có thêm cái số phụ dán ở kính sau thì khi có chuyện lạc đường hay có xe nào đó cần dừng lại .. các bác khó lòng mà biết được thiếu vắng ai trong đoàn, biết được ai đang cần sự hổ trợ giúp đở .. . Biết rằng các thành viên trong hội grandis là những người luôn có cá tính & thích làm theo ý mình , nhưng giả sử 1 tập thể đông như vậy mà ai cũng có thể làm theo ý mình thì chắc là cũng như đàn kiến vỡ tổ thôi .
Hôm truoc e cũng có y này là dán số thứ tự đè lên số quốc tịch đi đoàn cho đẹp và dể kiểm soát, đi off xong về gở số thứ tự ra là về quốc tịch như cũ. Và các lần sau off baonhieu tê thì minh cũng in stt bấy nhiêu . Quốc tịch là cố đinh rồi, chỉ khi off minh mới dùng stt thì mang tính thẩm mỹ và logic , nhưng ý e muốn đòan đẹp vậy thôi chứ e cũng k dc đi chung dc từ sg đến lhai rồi huhu

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Hôm truoc e cũng có y này là dán số thứ tự đè lên số quốc tịch đi đoàn cho đẹp và dể kiểm soát, đi off xong về gở số thứ tự ra là về quốc tịch như cũ. Và các lần sau off baonhieu tê thì minh cũng in stt bấy nhiêu . Quốc tịch là cố đinh rồi, chỉ khi off minh mới dùng stt thì mang tính thẩm mỹ và logic , nhưng ý e muốn đòan đẹp vậy thôi chứ e cũng k dc đi chung dc từ sg đến lhai rồi huhu

Hẹn bác @doanchinhkhach 8h00 sáng mai ở Metro An Phú Q.2 nha he...he...

Hạng B2
22/5/10
286
412
63
Em có ngu ý, số thứ tự grandis thì cứ dán bình thường. Còn số thự tự để khỏi lạc, các bác thấy có nên làm cái bảng nhỏ nhỏ đặt trên nóc của bên tài như thứ tự tiếp nhận xe bảo hành trong hãng không ạ :) các bác muốn đẹp nữa thì gắn 2 3 cái led chớp chớp vào ngay bảng luôn :3dcuoi:

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em có ngu ý, số thứ tự grandis thì cứ dán bình thường. Còn số thự tự để khỏi lạc, các bác thấy có nên làm cái bảng nhỏ nhỏ đặt trên nóc của bên tài như thứ tự tiếp nhận xe bảo hành trong hãng không ạ :) các bác muốn đẹp nữa thì gắn 2 3 cái led chớp chớp vào ngay bảng luôn :3dcuoi:
Móa ơi! Tưởng đau hảng taxi grandis đilong hải! Chít luôn :3dcuoi:

• Like
Reactions: dophihung