Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Hơi lo lắng vấn đề nhập đoàn , Anh em chịu khó đi vòng để tập trung 1 chổ và dán số xuất phát theo thứ tự luôn được không ? Vì Dũng nghĩ anh em mình cũng cần ngồi lại nói ai dẫn đoàn , ai chốt đoàn , và khi trên đương thì anh em nên chạy theo trình tự ra sao để nhìn thấy có sự tổ chức cho dù anh em chơi tự phát là chính
nhat tri tap chung tai duong 18 va xuat phat

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Dc bao nhiêu xe rồi các bác .. Hoành tráng quá nhất đinh phải đi bà cả k cho thì e cũng trốn đi tham gia , hậu quả tính sau hehe,h evẫn chưa biết đi bao nhiêu ng, chỉ chắc rằng ít nhất là 2 ng, vậy phải đặt phòng sao cho hợp lý đây các bác ..

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Dc bao nhiêu xe rồi các bác .. Hoành tráng quá nhất đinh phải đi bà cả k cho thì e cũng trốn đi tham gia , hậu quả tính sau hehe,h evẫn chưa biết đi bao nhiêu ng, chỉ chắc rằng ít nhất là 2 ng, vậy phải đặt phòng sao cho hợp lý đây các bác ..
theo em nghĩ se co khoang 24 vi may anh em o Binh trieu chua dang ky, co the chua chot cong viec dc

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
neu ks het phong thi gan do cung co nhieu ks ma

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Bác nhìn danh sách mà.@cuibapmazda626 post là biết ngay ,nhưng có thể hơn 20xe do các bạn ra sau và về