Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Bác chủ xị ui em có ý này 9h mới xuất phát, các bác nào tập chung tại metro thì chạy qua Xưởng em tập chung luôn rồi chạy thẳng ra cao tốc luôn. em mới đổ bê tông 1300m nên chỗ đậu xe thoải mái cà phê miễn phí.....

Bác thông cảm cho , Điểm hẹn đường số 18 đại đa số anh em quen và biết điểm đó hết , nếu anh em đi sớm cũng có thể cho V1 + F1 ăn sáng , và @cuibapmazda626 nghĩ khu đó có công viên rộng cũng dzễ cho các V1 , F1 thoải mái không làm phiền khi anh em dán decal và gắn lọc.k&N .... Thiết nghĩ anh em nên tập trung 1 chổ để dán decal giống nhau cho đồng bộ , trao đổi biết mặt nhau , cách thức chạy trên đường , ai lo khâu dắt group , ai lo khâu bọc đuôi grp và xuất phát cũng hoành tráng... Có thể điều này sẽ bất tiện cho anh em ở nghịch hướng , ở xa tập trung điểm xuất phát , tuy nhiên lâu lâu chỉ có off 1 lần mong anh em chịu khó , chịu khổ một tí vì sự đoàn kết , sự nhiệt tình vui vẻ của anh em hội Grandis nói riêng và của OS nói chung . Vài lời xuất phát từ suy nghĩ bé nhỏ mong anh em thông cảm nếu có sai sót.