Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
View attachment 297440 View attachment 297441
Anh Dũng, em thấy mục số phòng loại phòng em đọc không hiểu!
Vì theo KS nó ghi và báo giá là phòng 2 hay 3 hay 4 (tức là số khách lớn). Anh Dũng ghi 2 gường, 3 giường, 4 giường sợ gửi qua nó không hiểu!
Em gửi lại DS anh em đăng ký phòng và cả số phòng mà KS báo em còn lại, nếu được anh phân phối phòng nào cho các anh em theo DS luôn để gửi qua KS nó làm. Và từ đây anh em cũng biết mình sẽ ở phòng mấy giường (ví dụ có anh em đăng ký phòng 2, nhưng có người ở giường đôi, có người ở 2 gường đơn, hoặc có anh em ở phòng 3, nhưng có người giường đôi + đơn, hoặc có người 3 gường đơn.
Và khi chốt DS gửi KS, chắc T5 tuần sau chốt, anh Dũng bỏ tên những nguoi không ở KS nhé (như em, bác Quynhlato, bác Thao Pham..), và số STT từ 1 đến 20... nha bác! Để KS nó dễ hiểu!
Cảm ơn anh Dũng nhiều nhiều!
Ok tối anh sẽ làm rooming líst trước ., em yên tâm anh đã làm mấy cái này rồi , hihihi

• Like
Reactions: dophihung
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Cá nhân e thấy minh di chuyển xa khi tập kết đến nơi ai cũng mệt có lẽ ăn trưa ở ks, và nhận phòng cho khỏe mọi ng. Tối khỏe rồi minh làm 1 tua diễu hành vung tàu ăn tối như bác Hùng nói, chứ di tới Long hải k ghe Vũng tau cũng phí , sau đó về ks bà cả và con nit nghỉ ngoi ae minh tự xử , trưa ngay 19 ăn gà như bác Minh nói rồi bế mạc , các bác ý kiến thêm ạ..

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Mở threads vụ áo thun đi anh em ơi! D thấy lấy giống hội mit nhưng in hinh và logo như hội grandis thiết kế, anh em đồng ý cho ý kiến nhanh để lên số lượng xem nhà in ấn nhận không? Màu như cái này
Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

• Like
Reactions: doanchinhkhach