Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Cá nhân e thấy minh di chuyển xa khi tập kết đến nơi ai cũng mệt có lẽ ăn trưa ở ks, và nhận phòng cho khỏe mọi ng. Tối khỏe rồi minh làm 1 tua diễu hành vung tàu ăn tối như bác Hùng nói, chứ di tới Long hải k ghe Vũng tau cũng phí , sau đó về ks bà cả và con nit nghỉ ngoi ae minh tự xử , trưa ngay 19 ăn gà như bác Minh nói rồi bế mạc , các bác ý kiến thêm ạ..
Ý cũng hay, mà thấy ý nào cũng hay, giờ làm sao đây ta.
Mà tắm biển xong buồn ngủ lắm đó nhe!

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Mình có thể đổi buối ăn tối sang ăn trưa được không Huy? Nếu dược thi trưa ăn khach sạn tối diễu hành ra vũng tàu ăn tối, sau dó tuy gia dinh co the cafe hoac dạo 1 vong vung tau
Em nghĩ chắc bác Huy nói ks dc vì dù gì minh cũng ở đông và vô tình lăng xê cho ks họ rồi , đầu bếp họ vẫn chưa đi chợ, moi việc vẫn k có gì bất lợi cho họ Hihi em thấy tập kết ổn định đội hình nghỉ ngơi ăn trưa tắm biển vv..là hợp lý trừong hợp say xe thì bà cả va mấy đứa nhỏ có mệt thi có phòng nghỉ ngơi , chứ lúc đó chưa ổn đinh đội hình mà đi nữa thì sợ bất tiện..

Hạng B2
24/8/10
217
508
93
V
Mình có thể đổi buối ăn tối sang ăn trưa được không Huy? Nếu dược thi trưa ăn khach sạn tối diễu hành ra vũng tàu ăn tối, sau dó tuy gia dinh co the cafe hoac dạo 1 vong vung tau

Vậy buổi chiều tối theo bác mình làm cái gì ta?
Em ko thấy có điểm nhấn trong chương trình này?
Ta có gala dinner buổi tối cả đoàn ko? Cho các bà cả & các F1 giao lưu với nhau ko?
Anh em mình thì dễ rồi khoản hai mươi mấy OS Miter mình thì dễ rồi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: levufpt and Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
V

Vậy buổi chiều tối theo bác mình làm cái gì ta?
Em ko thấy có điểm nhấn trong chương trình này?
Ta có gala dinner buổi tối cả đoàn ko? Cho các bà cả & các F1 giao lưu với nhau ko?
Anh em mình thì dễ rồi khoản hai mươi mấy OS Miter mình thì dễ rồi.
thật ra em cũng có ý muốn làm giống bác rin rin, nhưng nói thật là gala nó phải có chương trình nữa.. Ăn chơi hát hò karaoke, cho bé, cho bà cả v.v mà mình, em ko biết có bác nào có khiếu tổ chức ko, chứ mấy a e mà em biết chả có tY nào ăn nói ra hồn, nếu show xe thì được chứ ....
chuyên nghiệp nữa thì còn có biểu diễn xe, thi về xe nữa v.v
thôi trước mắt mình làm bèo bèo đi, quen biết nhau biết anh em nào khiếu lần sau mình tổ chức hoành tráng hơn... Chứ còn 1 tuần nữa em e là lo không kịp