Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Huy ơi có lẽ nên thống nhất các món ăn luôn, bất khả kháng mới gọi thêm: như ăn ko no, gia đình ăn kiêng, ăn chai.
thống nhất trẻ em dưới 10 tuổi mình không tính nhe... Còn lại cứ tính chung hết nhé..
Có nói cuibap rồi mai cuibap vơi huy thống nhất món an luôn tới giờ an mọi người cứ ra an thôi

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Ok, em sẽ tự chọn món ăn, nghiên về những thứ dưới nước mặn (dân gian hay gọi là hải sản), cố gắng gọi những món thông dụng dễ ăn. Dĩ nhiên tới đó, tùy vào trẻ em có, thì các chị em phụ nữ có thể gọi thêm súp, cháo hoặc ở đây giang hồ đồn vẫn có món chay, với gọi ít này đợi 15 hay 20p là có ăn.
Còn các món chính em sẽ tự order! Như đi nhậu thôi, 1 người gọi thì cả bàn cũng ăn được đó mà, chút ông nào thấy chưa đủ thì tự gọi thêm! Vậy đi hen!
Cái khó là chọn chổ rộng cho đủ 60 người kia, mình đi chơi cuối tuần nên chổ nào cũng đông!
Bác @Rbx và bác @cuibap giúp em liệt kê danh sách ai ăn ở Bà Rịa với nhé! Chậm nhất thứ 5 này chốt dùm em!
Hôm nay có ai đăng ký phòng gì thêm không ạ?

• Like
Reactions: minhtmt and Rin rin
Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Ok, em sẽ tự chọn món ăn, nghiên về những thứ dưới nước mặn (dân gian hay gọi là hải sản), cố gắng gọi những món thông dụng dễ ăn. Dĩ nhiên tới đó, tùy vào trẻ em có, thì các chị em phụ nữ có thể gọi thêm súp, cháo hoặc ở đây giang hồ đồn vẫn có món chay, với gọi ít này đợi 15 hay 20p là có ăn.
Còn các món chính em sẽ tự order! Như đi nhậu thôi, 1 người gọi thì cả bàn cũng ăn được đó mà, chút ông nào thấy chưa đủ thì tự gọi thêm! Vậy đi hen!
Cái khó là chọn chổ rộng cho đủ 60 người kia, mình đi chơi cuối tuần nên chổ nào cũng đông!
Bác @Rbx và bác @cuibap giúp em liệt kê danh sách ai ăn ở Bà Rịa với nhé! Chậm nhất thứ 5 này chốt dùm em!
Hôm nay có ai đăng ký phòng gì thêm không ạ?

Em cũng đang ký ăn ở Bà Rịa.
Nhưng bác Huy sem chọn chỗ nào mà đậu xe cho đoàn được đó nha, không đang ăn mà xxx hỏi thăm xin bánh mì mất dzui à.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
22/5/10
286
412
63
Chào các bác, em thì ăn ở đâu cũng được hết, miễn anh em và gia đình đông dzui và thoải mái.

Và em có suy nghĩ thế này, mang tiếng là đi chơi tự phát để giảm gánh nặng và rườm rà tổ chức. Nhưng do số lượng em thấy khá đông rồi, xe mình nhiều nên nhất thiết cái gì cũng phải chuẩn bị trước, ít nhất là đặt chổ trước. Mùa này là mùa cao điểm nên bảo đảm đi tới đâu chơi tới đó với số lượng như vầy thì mấy địa điểm đó chịu thua do không chuẩn bị trước.

Về bản thân em thì em xin sẵn sàng hỗ trợ hết mình.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em cũng đang ký ăn ở Bà Rịa.
Nhưng bác Huy sem chọn chỗ nào mà đậu xe cho đoàn được đó nha, không đang ăn mà xxx hỏi thăm xin bánh mì mất dzui à.
Bà Rịa thì đậu chổ ko cấm đậu thì vô tư...hehe

• Like
Reactions: Rin rin