Hạng C
31/1/12
955
388
63
52
Áo em đặt 40 cái trước size:
10M
15XL
15XXL
hifnh anh minh hoa mai em se up,máy tinh cua e nó tèo rồi để e khắc phục trong thoi gian som nhat a..
p/s bác nào chưa quay tay,,,í quên quay số thì quay ngay đi a để thứ 2 em làm luôn ....
Mình size L nhe

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Tạm thời là vậy.
Bà rịa.
rbx
ngidinh
tamtenis
minhtmt.

vũng tàu:
Santarus6800

tuwj túc:
quynhlato

ba con cố gắn đangw ký trước thứ 5 để bác huy và bác dophihung đặt chổ ăn. Còn gia đình bác nào ko ý kiến thì xem như tự túc.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: levufpt and minhtmt
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Tạm thời là vậy.
Bà rịa.
rbx
ngidinh
tamtenis
minhtmt.

vũng tàu:
Santarus6800

tuwj túc:
quynhlato
Huy ơi! Chuyện ăn tối ở,khách sạn 18/7 anh em đã thống nhất chuyển ăn trưa . Như vậy Em hỏi giúp hoặc tìm địa diểm tại bà rịa hoặc long hải cho anh em, kế hoạch đi ăn ở vũng tàu khó thực hiện Nên Em hổi giúp địa điểm bà rịa hoặc long hai, hỏi xem nhà hàng nào lớn mà có. Thể phục vụ 60 khách mà họ đén họ tự order theo bàn hoặc theo ý thíwch xem họ có ok không ? Giúp mọi người chuyện này nhé

Tập Lái
14/5/15
37
55
18
50
Tạm thời là vậy.
Bà rịa.
rbx
ngidinh
tamtenis
minhtmt.

vũng tàu:
Santarus6800

tuwj túc:
quynhlato

ba con cố gắn đangw ký trước thứ 5 để bác huy và bác dophihung đặt chổ ăn. Còn gia đình bác nào ko ý kiến thì xem như tự túc.[/QUOTE
E an toi o ba ria nhe cac Bac

• Like
Reactions: levufpt
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Huy ơi! Chuyện ăn tối ở,khách sạn 18/7 anh em đã thống nhất chuyển ăn trưa . Như vậy Em hỏi giúp hoặc tìm địa diểm tại bà rịa hoặc long hải cho anh em, kế hoạch đi ăn ở vũng tàu khó thực hiện Nên Em hổi giúp địa điểm bà rịa hoặc long hai, hỏi xem nhà hàng nào lớn mà có. Thể phục vụ 60 khách mà họ đén họ tự order theo bàn hoặc theo ý thíwch xem họ có ok không ? Giúp mọi người chuyện này nhé
Đoàn 60 người mà tới đó mới gọi món, thì đến khi có đủ để ăn chắc con nít khóc dữ à!
Theo em ít nhất order vài món chuẩn trước, cũng là biết giá nó nhiêu, để không bị vỡ giá, vì không ăn xong tính tiền anh em không biết té ghế. Còn giả sử lúc đó mún ăn thêm thì kêu thêm 1-2 món thêm thôi.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đoàn 60 người mà tới đó mới gọi món, thì đến khi có đủ để ăn chắc con nít khóc dữ à!
Theo em ít nhất order vài món chuẩn trước, cũng là biết giá nó nhiêu, để không bị vỡ giá, vì không ăn xong tính tiền anh em không biết té ghế. Còn giả sử lúc đó mún ăn thêm thì kêu thêm 1-2 món thêm thôi.
không biết có quán ăn nào giống ở sg ko?
Theo bác huy thôi, khi mình tới đoàn thì ngoiif chung với nhau, nếu có karaoke thì coi như mình có gala già đình. Em nghĩ ko nên đặt ăn riêng lẻ. Vì mình tới thì đồ ăn chuản bị sẳn vào chỉ có quất liền chứ ngồi chờ nữa thì bể show 9h á.
nhờ bác huy lo cho các gia đình nhé.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Huy ơi có lẽ nên thống nhất các món ăn luôn, bất khả kháng mới gọi thêm: như ăn ko no, gia đình ăn kiêng, ăn chai.
thống nhất trẻ em dưới 10 tuổi mình không tính nhe... Còn lại cứ tính chung hết nhé..