Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
t
. Em có người thân hẹn gđ đến ăn trưa ở Bà rịa nên em đến nơi nhận phòng rồi đi ăn liền...chiều tối đêm gala thì em đký 5 phần cho gđ ăn uống tại ks Minh Đạm thì có được ko bác..?
hoải mái bác!!!

• Like
Reactions: QuangNgoc
Hạng D
18/12/11
1.042
313
83
Tp. Hồ Chí Minh
Em thì chắc không cần dùng, hổng quen dùng, mà đi thành đoàn với đoạn đường ngắn thế này, địa điểm đã có sẵn thì cũng khó lạc nhau. Để em hỏi bên xưởng xem còn bao nhiêu cái em sẽ gom đem theo cho các bác nào cần dùng.
Có bộ đàm có cái thú riêng của nó bác ạ

Hạng B2
22/5/10
286
412
63
Bên dưới là danh sách về tình hình bộ đàm, ngày mai hy vọng có feedback của bác auto_chien về số lượng bộ đàm hỗ trợ cho mượn và 2 cái của bác tolan13 Còn thiếu bao nhiêu cái em sẽ tiến hành thuê luôn ạ.
Có 4 bác chưa hồi âm cho em: là Thao Pham ACV Santarust6800 @HaiDang @NQA vui lòng cho em xin thông tin để em lo liệu ạ!

Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

Anh em nhớ thử nghiệm cài phần mềm Zello sau đó tìm Chanel: GrandisVN - Pass:grandis để thử nghiệm và dùng 888 sau này khi có vụ việc nghen :p

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/5/14
151
495
63
51
Tân Bình - Tp.HCM
Bên dưới là danh sách về tình hình bộ đàm, ngày mai hy vọng có feedback của bác auto_chien về số lượng bộ đàm hỗ trợ cho mượn và 2 cái của bác tolan13 Còn thiếu bao nhiêu cái em sẽ tiến hành thuê luôn ạ.
Có 4 bác chưa hồi âm cho em: là Thao Pham ACV Santarust6800 @HaiDang @NQA vui lòng cho em xin thông tin để em lo liệu ạ!

View attachment 299572
Anh em nhớ thử nghiệm cài phần mềm Zello sau đó tìm Chanel: GrandisVN - Pass:grandis để thử nghiệm và dùng 888 sau này khi có vụ việc nghen :p
Ủa em confirmed cái dzụ bộ đàm này lâu lém rồi mà.
Thao Pham ACV 01 cái walki talki...huhu

• Like
Reactions: dophihung