Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em đã tổng hợp số phần ăn, cũng như số tiền các bác phải góp thêm trừ tiền phòng ạ!
View attachment 299650
Thông tin trên là dựa theo các bác đăng ký và em sẽ đặt với KS chính xác số phần ăn như trên, vì thế em thu tiền đúng như số trên, dù có phát sinh khác. Còn nếu số lượng thực tế lớn hơn thì em cũng không biết sao, không biết nhà hàng KS có dư món để gọi thêm không? Vì hơn 5 phần còn ngồi ké được, chứ hơn 10 phần thì sợ phần ăn không đủ.
Sô tiền lên tới hơn15tr và tiền này em cũng chuyển khoản cho bên đặt phòng cho đoàn, nên nếu bác nào có sẳn TK ở Vietcombank và tiện nếu muốn chuyển khoản trước cho em cũng được. Vì đỡ phải thu 1 lúc tiền mặt của nhiều anh em, đàn ông ngại nhất cầm tiền mặt nhiều! Còn nếu anh em nào không có TK và hơi bất tiện thì gặp đưa tiền mặt sau cũng được!
Chuyển khoản các bác xin vui lòng chuyển qua thông tin sau:
VCB Chi nhánh Tân Định - Tp.HCM
Stk: 0071001597599
Chủ TK: Huỳnh Phát Huy

Sdt: o989771o72
Cú pháp chuyển: nick+tien an
Em đã nhận được của bác @hoangnamvait 650k và của bác @Rin rin 715k tiền ăn rồi ạ!

• Like
Reactions: Rin rin
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Vâng e đã làm xong cho bác rồi bữa đi e se dan lun cho,nếu k ai lên tiến nua về vụ bộ đam thi theo e se chia ra làm 3 phần đầu giữa va chốt đuôi để lien lac
Bác giữ giùm e decan ạ đến ks mới dán dc, ao khi nao có và chuyển tiền cho ai ạ

Hạng B2
16/12/09
183
515
93
Bác Sơn cập nhật giúp thông tin là mình sẽ ở KS nào vậy, em chỉ biết thông tin đi Long Hải chứ không biết ở đâu. Còn buổi sáng 18 thì tập trung ở Metro Q2 từ 8g-8g45. Nếu được bác cập nhật lên trang đầu cho anh em dễ thấy thông tin. Cảm ơn bác.