Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em cập nhật DS các bác đã chuyển khoản tiền ăn ạ!
Với DS này coi như em chốt số lượng các bác đặt ăn nha! Các bác nào từ đây tới thứ 6 chuyển khoản cho em thì em cảm ơn, đỡ phải thu tiền mặt! Còn số lượng em sẽ đặt như DS, nếu thực tế đi ít hơn số lượng các bác đăng ký thì em vẫn thu đúng số đăng ký, vì em đã đặt KS số phần ăn như thế, còn thực tế nhiều hơn vài người thì tùy cơ ứng biến!
Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Tình hình là thân mơi ae hội MÍT nói chung và GRANDIS nói riêng cùng vui chơi long hải vào đàn đúm nhảy mua ca hát
NGÀY 18,19 THÁNG 7 VÀO NGÀY THỨ 7 VÀ CHỦ NHẬT
AE ĐI THI ĐĂNG KÍ
TÊN SỐ NGƯỜI
ĐỂ HUY Ở LONG HẢI ĐẶC PHÒNG
chốt danh sách 12/7.... dđể đặt phòng
Chương trình tạm thời như sau

[BCOLOR=#ffffff]Gặp gỡ giao lưu giữa anh em grandis và anh em đi mit nói chung. Tổ chức gia đình[/BCOLOR]

Thời gian dự kiến: 18.19/7
Kế hoạch như sau :
[BCOLOR=#ffffff]8h30 tập trinh tại đầu cao tốc: địa điểm sân bãi xe metro. Dán số và phổ biến nội qui tí với cánh tài xế.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]9h Xuất phát ra Long Hải ,11h30 vào khách sạn Minh đạm nhận phòng.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]12 giờ dùng cơm trưa tại khách sạn. [/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Gia đình tự túc tắm biển giá vé vào công thuỳ dương discount 40k/người.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]5h30 ttapj trung ks an tối . Sau đó gia đình tự túc nghĩ ngơi.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]cánh tài xe làm grandis night show đọ đèn và chụp ảnh đêm.[/BCOLOR]

9h30
Chương trình tâm sự đêm khuya.
[BCOLOR=#ffffff]19.7 Sáng 7 giờ dùng điểm tâm [/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]8h30 lên căn cứ minh đạm chơi. Grandis group photo shots.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]11h về khách sạn trả phòng và tập trung ăn trưa tại gà minh đạm. và xp về sài gòn.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]chia tay khi vào cao tốc. [/BCOLOR]

[BCOLOR=#ffffff]tất cả kinh phí ăn uống share tại bàn.[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Phòng ở bác Huy sẽ đặt giúp.... gia đình tự trả. kinh phí cụ thể sẽ báo tuần sau[/BCOLOR]

[BCOLOR=#ffffff]PS: sau 12.7 (dự kiến tiền trạm) mọi người sẽ chuyển tiền đặt phòng coi như tâm quyết.[/BCOLOR]
GIÁ PHÒNG 1.000.000 -----> 1.500.000 ae thấy sao
Niếu ae đồng ý thì ae chuyển tiền vào tài khoảng này đặc phòng tam quyết

View attachment 295141

Đã cập nhật chương trình

• Like
Reactions: Rin rin
Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Em cập nhật DS các bác đã chuyển khoản tiền ăn ạ!
Với DS này coi như em chốt số lượng các bác đặt ăn nha! Các bác nào từ đây tới thứ 6 chuyển khoản cho em thì em cảm ơn, đỡ phải thu tiền mặt! Còn số lượng em sẽ đặt như DS, nếu thực tế đi ít hơn số lượng các bác đăng ký thì em vẫn thu đúng số đăng ký, vì em đã đặt KS số phần ăn như thế, còn thực tế nhiều hơn vài người thì tùy cơ ứng biến!
View attachment 300162

À...bác @huy812000 có đặt khoảng 5-6 tô cháo tôm thịt cho các bé F1 nhỏ không vậy?
Các F1 nhỏ & lớn cũng có nhiều bé thích ăn cháo nên bác nhớ nhé, còn tiền ăn phát sinh thì anh em mình tính & campuchia nha.

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Bác Sơn cập nhật giúp thông tin là mình sẽ ở KS nào vậy, em chỉ biết thông tin đi Long Hải chứ không biết ở đâu. Còn buổi sáng 18 thì tập trung ở Metro Q2 từ 8g-8g45. Nếu được bác cập nhật lên trang đầu cho anh em dễ thấy thông tin. Cảm ơn bác.
Ok ! Tối nay sẽ có thông tin cụ thể và chi tiêt bác nhé ( Wait and see ) Kakaka

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
À...bác @huy812000 có đặt khoảng 5-6 tô cháo tôm thịt cho các bé F1 nhỏ không vậy?
Các F1 nhỏ & lớn cũng có nhiều bé thích ăn cháo nên bác nhớ nhé, còn tiền ăn phát sinh thì anh em mình tính & campuchia nha.

Dũng đang có kế hoạch sẽ thu các gia đình có Baby , mỗi gia đình thêm 100.000 đồng để đặt thêm cho 2 buổi ăn tại khách sạn , 1 buổi khoảng 7 tô hay 8 tô cháo

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quangthai1974
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Mr Huy @huy812000 inbox hoặc gỏi vào mail cho [email protected] , bảng Khách sạn confirm số lượng phòng , tưng loại , để tối Dzũng làm danh sách roominglist luôn nhé . nếu có Thực đơn , gởi chung luôn , đở phải tìm trên 87 trang , hihihiihi . Thanks

• Like
Reactions: huy812000
Hạng B2
22/5/10
286
412
63
Báo cáo các bác là vụ bộ đàm xong rồi nhé, với số đã có, mượn thêm, em thuê thêm 9 cái. Như vậy mỗi xe một cái. Liên lạc trên đường đi. Tha hồ hò hẹn đi khu vực nhạy cảm nhóe!

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Báo cáo các bác là vụ bộ đàm xong rồi nhé, với số đã có, mượn thêm, em thuê thêm 9 cái. Như vậy mỗi xe một cái. Liên lạc trên đường đi. Tha hồ hò hẹn đi khu vực nhạy cảm nhóe!
Zụ này căng ah ! Bà cả ngồi trên xe đó tèn ! Hi hi

• Like
Reactions: dophihung