Hạng C
31/1/12
955
388
63
52
Em ngẫm cứ Grandis là đợp nhứt rầu, léo cần màu éo cần đời....
Bình chọn chiện khác đi các bác
Dí zụ như:
Ai độp chai nhứt
Ai có bo- đì đợp nhứy
Ai phẻ như trâu nhứt
Ai ún nhìu nhứt ...
Ai pụng pự nhứt...
dí zụ dzậy đi héng... iem hết lời nhường các bác khác dịa hé

P/S...
1. K&N của iem bị Xếp em chạy Grandis lun á...cướp mất tiêu rầu, các bác tha đừng cướp của iem nhá...chỉ còn trên răng dưới dép thâu
2. Em có ít nước mắt quê choa.... tục danh là riệu chương trình "138"... một thời rất là "hoành tá tràng"... nghe đồn rèng "lền ông ún thì lền pà kả xóm ló khen"
Bác này người Quảng nem đè nẽng hỉ?

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
22/5/10
286
412
63
Vậy là tập trung Metro chứ ứ phải đường 18 hả các bác?!
Nếu ở Metro thì em định đem cafe đặc biệt mời các bác đây, nhưng lăn tăn gần ấy có chổ nào bán đá lạnh hem các bác?
Sẵn đợt này em sẽ tặng mỗi xe một túi nhỏ cafe hạt để khử mùi trong xe luôn các bác nghen!!!!

Hạng C
26/1/10
888
1.630
93
Nếu ở Metro thì em định đem cafe đặc biệt mời các bác đây, nhưng lăn tăn gần ấy có chổ nào bán đá lạnh hem các bác?
Sẵn đợt này em sẽ tặng mỗi xe một túi nhỏ cafe hạt để khử mùi trong xe luôn các bác nghen!!!!
Cám ơn Bác trc nghen ! Thix lắm !!! Ae tập trung metro đó Bác . Em đang tìm ae nào gần bên đó để 17 e lên trc nè

Hạng B2
24/8/10
217
508
93

Cám ơn tấm lòng của bác @dophihung nhé.

• Like
Reactions: dophihung
Hạng F
29/8/07
8.005
26.844
113
Chỗ tập trung kế bên nhà em. Mấy giờ các bác tập trung vậy, em xuống chào các bác nghía mấy con Gạch Đít.

• Like
Reactions: levufpt
Hạng F
29/8/07
8.005
26.844
113
Mang dư cho em 1 bịch với nghen bác. Không đi nhưng mà cũng cần cafe khử mùi. :3dcuoi:
Cần nước đá chiều về em hỏi chổ bán đá lạnh cho.

• Like
Reactions: levufpt