Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Em sẽ cố gắng là chiếc 30. Ko những vậy mà còn kẹp nách thêm vài em mẫu xinh tươi cho các bác thèm chơi. Kaka

Bác Kiến có trong danh sách rùi nha, xếp số 29 đóa...

Hạng B2
8/3/13
334
329
63
Em ko vào danh sách nha bác. Tại em có thể đi có thể ko. Nếu đi em tự túc toàn bộ cho dễ xử. Mẫu theo e cho đi theo dòng sự kiện. Thế nên là của chung. Bác nào la liếm dc gì thì la liếm. Điều đó tùy thuộc hành động của bạn, tùy thuộc vào bạn mà thôi.

• Like
Reactions: levufpt and Rin rin
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em tìm được 1 chổ ĂN CHIỀU khác cho mới mẻ và không bị vô trường hợp "2 trứng bỏ vô 1 rổ" đó là Nhà hàng Thùy Dương của Thùy Dương resort (sát bên Minh Đạm).
Các bác cho ý kiến nhanh để sáng sớm mai em chốt ạ! Vì phải thông báo tránh các bác không biết, tới xuống đó rồi mới biết thì lại bảo em "treo đầu dê bán thịt chó"!
Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

CÁC BÁC NHỚ LÀ LỰA CHỌN NÀY CHỈ LÀ CHO ĂN CHIỀU THÔI NHA! ĂN TRƯA EM ĐÃ CHỐT VÀ ĐẶT BÊN MINH ĐẠM RỒI!
Chắc để tránh phát sinh thêm tiền, nên chắc chọn menu số 2 của 150k, em thấy nó có vẻ ngon.
Em xin tầm 10 like là coi như các bác đồng ý nhá!hehe

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Em tìm được 1 chổ ĂN CHIỀU khác cho mới mẻ và không bị vô trường hợp "2 trứng bỏ vô 1 rổ" đó là Nhà hàng Thùy Dương của Thùy Dương resort (sát bên Minh Đạm).
Các bác cho ý kiến nhanh để sáng sớm mai em chốt ạ! Vì phải thông báo tránh các bác không biết, tới xuống đó rồi mới biết thì lại bảo em "treo đầu dê bán thịt chó"!
View attachment 300821
View attachment 300823
CÁC BÁC NHỚ LÀ LỰA CHỌN NÀY CHỈ LÀ CHO ĂN CHIỀU THÔI NHA! ĂN TRƯA EM ĐÃ CHỐT VÀ ĐẶT BÊN MINH ĐẠM RỒI!
Em xin tầm 10 like là coi như các bác đồng ý nhá!hehe
Các bác điều chỉnh lệ để Dzũng điều chirng thúc đơn trên chương trình luôn nhe .

• Like
Reactions: doanchinhkhach