Hạng C
31/1/12
955
388
63
52
Thay mặt Gia đình, em gửi lời cám ơn chân tình đến các Bác: Huy, Vũ, Dũng, Hưng, Minh, Quỳnh... :3dtanghoa: đã nhiệt tình đứng ra tổ chức off Long Hải.:3dhungio2:
- Chương trình đã lên sàn thật chu đáo, em hy vọng mọi người nên tuân thủ theo nội dung này.
- Nhân dịp anh em trong hội Grandis gặp nhau tại Long Hải, em có đề nghị là mình nên tổ chức Đại hội để bầu ra Chủ tịch, phó chủ tịch xã, ấp.... luôn cho rùi, để các chuyến đi sau được hoành tráng hơn và tốt hơn nhé,...
- Các anh em cho ý kiến lun ạ?......:3dnonyeu:

Hạng D
21/2/12
1.015
404
83
Sáng thứ 7 em đi từ hầm Thủ Thiêm ra Mai Chí Thọ rồi quẹo trái Lương Định Của được không? Hỏi trước sợ tốn bánh mì cho xxx :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng C
31/1/12
955
388
63
52
Em tìm được 1 chổ ĂN CHIỀU khác cho mới mẻ và không bị vô trường hợp "2 trứng bỏ vô 1 rổ" đó là Nhà hàng Thùy Dương của Thùy Dương resort (sát bên Minh Đạm).
Các bác cho ý kiến nhanh để sáng sớm mai em chốt ạ! Vì phải thông báo tránh các bác không biết, tới xuống đó rồi mới biết thì lại bảo em "treo đầu dê bán thịt chó"!
View attachment 300821
View attachment 300823
CÁC BÁC NHỚ LÀ LỰA CHỌN NÀY CHỈ LÀ CHO ĂN CHIỀU THÔI NHA! ĂN TRƯA EM ĐÃ CHỐT VÀ ĐẶT BÊN MINH ĐẠM RỒI!
Chắc để tránh phát sinh thêm tiền, nên chắc chọn menu số 2 của 150k, em thấy nó có vẻ ngon.
Em xin tầm 10 like là coi như các bác đồng ý nhá!hehe
Like, like.......

Hạng C
31/1/12
955
388
63
52
Sáng thứ 7 em đi từ hầm Thủ Thiêm ra Mai Chí Thọ rồi quẹo trái Lương Định Của được không? Hỏi trước sợ tốn bánh mì cho xxx :)

w5UaDn
Quẹo trái lên Trần Não mà bác?..

Hạng F
29/8/07
8.005
26.844
113
Chắc được bác. Nhở để ý bảng. Nếu cấm thì tới đó bác quẹo phải vào Nguyễn Thị Định, theo hướng đi về cao tốc có U-turn đánh vòng lại ngay trước khi vào cao tốc đó. Sau khi đánh vòng lại thì đi lane giữa để đi thẳng lên Lương Định Của. Gạp Nguyễn Hoàng quẹo phải vô chổ tập kết.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Em tìm được 1 chổ ĂN CHIỀU khác cho mới mẻ và không bị vô trường hợp "2 trứng bỏ vô 1 rổ" đó là Nhà hàng Thùy Dương của Thùy Dương resort (sát bên Minh Đạm).
Các bác cho ý kiến nhanh để sáng sớm mai em chốt ạ! Vì phải thông báo tránh các bác không biết, tới xuống đó rồi mới biết thì lại bảo em "treo đầu dê bán thịt chó"!
View attachment 300821
View attachment 300823
CÁC BÁC NHỚ LÀ LỰA CHỌN NÀY CHỈ LÀ CHO ĂN CHIỀU THÔI NHA! ĂN TRƯA EM ĐÃ CHỐT VÀ ĐẶT BÊN MINH ĐẠM RỒI!
Chắc để tránh phát sinh thêm tiền, nên chắc chọn menu số 2 của 150k, em thấy nó có vẻ ngon.
Em xin tầm 10 like là coi như các bác đồng ý nhá!hehe

Ok, vậy cũng được bác @huy812000. Coi như mình:
ăn trưa & ăn sáng buffet ở KS Minh Đạm.
ăn trưa chủ nhật ăn gà nướng.
ăn tối thứ 7 ở resort Thùy Dương cũng có lý. vậy bác xem đặt nó cái nhà hàng sát biển cho mát & lãng mạn được không bác?
Nhà hàng phía sau nè bác Huy.

Grandis dậy sóng long hải 18.19/7
Grandis dậy sóng long hải 18.19/7

Chỉnh sửa cuối: