Hạng B2
6/4/10
181
1
18
grenade nói:
Grandis là dòng xe cao cấo, Wissh làm sao so được
Ếch ngồi đáy giếng. Bác vào trong xe Wish G chưa. Trả lời câu này đi rồi nói sang cấu khác nhé

Hạng B2
6/4/10
181
1
18
truong195 nói:
Wish là dòng xe rẻ tiền của Toyota, trước khi có Innova thì wish là dòng xe rẻ tiền nhất. Nếu muốn chạy xe nhập Toyota chất lượng tương đương Grandis, bạn nên tìm  sienna khoảng 97 trở về trước. Ở nước ngoài, các xe demode bán giá rất rẻ ở Mỹ, Bác chịu khó search hàng ngày trên net, Thí dụ Accord có đợt (có đợt thôi nhé) demode bán chỉ 11.000 USD.
Ở việt nam hiện giờ, nên mua Mitsubishi, Mit việc nam đang rất rẻ khi so sánh với các nước ASEAN, vì dụ Zinger rẽ hơnm khu vực 200tr Gandis (nếu lấy Santafe làm chuẩn) rẻ hơn 2500ÚSD , trong  khi Innova cao hơn khu vực 100tr.
Chúc bác vui và sớm có xe.
Đừng bao giờ so sánh Grandis với Wish vì đẳng cấp của Wish trên nhiều quá

Hạng D
25/6/09
1.674
10.031
113
Rồi xong....
Bác lăn tăn TOY và MIT mà lại vào box MIT hỏi thì làm gì có ai khuyên bác mua TOY??
.
Bác nên hỏi bên Trên đường thiên lý mới nhận được nhiều ý kiến khách quan. Em cũng đang đi Grandis mà cũng chưa đi WISH bao giờ, nên không dám cho bác ý kiến.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.415
113
TFC
xaydungquocgia.com
haiphan68 nói:
grenade nói:
Grandis là dòng xe cao cấo, Wissh làm sao so được
Ếch ngồi đáy giếng. Bác vào trong xe Wish G chưa. Trả lời câu này đi rồi nói sang cấu khác nhé
Vậy bác phân tích cho chủ thớt đi, chứ phán thế ai chả nói được!:cool:

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
Con wish này tại vì có người mua nó mắc quá mà kêu so ngang với con Grandis ai mà chụi các bác ơi,phải so với granlivina vì opition con này chỉ thua con wish cái vô lăng tích hợp chỉnh điện thôi.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xin các Bác Mit đừng trả lời những khiêu khích, bẩn box mình, hãy yên lặng để nó trôi đi thì xong.

Hạng B2
2/5/09
229
73
28
37
Q7
vô box mit thì làm sao toy thắng được. nhưng trên thực tế thì toy lúc nào cũng hơn mit mà bạn. tốt nhất là toy, Wish G nhập đài loan không tệ đau nha. phải nói là hơn hẳn grandis ld rồi.wish hơn hẳn cả nội vs ngoại thất.ở đài loan, nhật, sing,malay,thai, người ta chạy wish rất nhiều. mình cũng tìm mua Wish Z của Nhật(7 số tự động) nhưng khó quá. có ai biết thì chỉ giúp. ăn chắc mặc bền, dễ bán,dễ sửa, không mất giá nhiều, thì Wish dậy.chút ý kiến. xin đừng chém gió em.

Tập Lái
22/12/05
47
0
0
hình như wish thì ngang cấp với thằng inova phải không các bác? đúng là toy lúc nào cũng được chuộng

Hạng B2
2/12/09
466
11
18
úi dời các bác cãi nhau làm gì cho mệt thích thì mua à chứ so sánh và so sánh rồi anh em cãi nhau nữa thì mệt!bác nó có tiền thì cứ muk em Wish vê làm vợ riêng em vẫn chung thủy với Grandis của em mà thôi còn trong tâm trí em không bào giừo yêu em Wish.Mà em thấy hình như các bác vào đây chém gió không có bác nào làm chồng Wissh cả à.