Hạng B2
17/11/10
192
11
18
fatboyblue nói:
Nhìn trực diện thấy cũng ổn phải không các bác?

Gửi anh Fatboyblue và anh em Bimmer

Đây là ý tưởng của cá nhân em, mong các bác góp ý giúp!
cái mồm này nhìn không cân đối với mũi và mắt , cá nhân em thì mồm không cần lớn ,nhỏ và rộng sẽ tăng độ dữ dằn em nó , và làm cái tuning cái hood giữ , màu thì màu đen hay màu đen nhám giống má hào là ổn,nếu có thể thì MOD thành coupe lun cho shock ,như con này em thấy nhìn ổn.

Last edited by a moderator:
NAS
Hạng B2
2/4/11
190
17
18
hết nhiêu lúa vậy bác?

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Cản sau nhìn thể thao , cản trước nhìn chưa đẹp lắm ... tham khảo cản trước M3 style đi bác .... về phần chân cẳng thì gắn thêm Spacer 1,5 cm cho bánh sau , 1 cm cho bánh sau nhìn cho nó sport :)

Hạng B2
17/11/10
192
11
18
ý kiến cá nhân em thui nhe ......
----------------------------

Mắt và miệng hòa hợp với nhau tạo nên điểm nhấn .

Miệng rộng ,không thực sự hợp với mắt , bị hai hốc nhỏ hai bên cũng lớn làm loãng sự tập chung từ mắt xuống miệng , nên không thực sự tạo cảm xúc cho người nhìn .

Mông nhờ có những đường kẻ ngang làm người nhìn cảm thấy cái mông không mập và nặng nề .

Cái rear bumper của bác có đường cong uốn lên trên ,vô tình làm nó kết hợp với cái mông trên tạo thành hình elip nên nhìn mông tròn , còn cái cản sau thì lại có nhìu đường kẻ sọc xuống nên lại làm loãng , thường thì cái cản sau luôn kết hợp với cái rear spoiler để nhìn ngầu hơn ......hhehehehe,em xin hết .......cuối cùng là tất cả là cái nhìn riêng của em thui nhe,bác chủ thích là được rùi , không cần bàn cãi thêm .....

Hạng D
11/8/10
1.328
21
38
http://hoanggiatuning.com
leeking9999 nói:
ý kiến cá nhân em thui nhe ......
----------------------------

Mắt và miệng hòa hợp với nhau tạo nên điểm nhấn .

Miệng rộng ,không thực sự hợp với mắt , bị hai hốc nhỏ hai bên cũng lớn làm loãng sự tập chung từ mắt xuống miệng , nên không thực sự tạo cảm xúc cho người nhìn .

Mông nhờ có những đường kẻ ngang làm người nhìn cảm thấy cái mông không mập và nặng nề .

Cái rear bumper của bác có đường cong uốn lên trên ,vô tình làm nó kết hợp với cái mông trên tạo thành hình elip nên nhìn mông tròn , còn cái cản sau thì lại có nhìu đường kẻ sọc xuống nên lại làm loãng , thường thì cái cản sau luôn kết hợp với cái rear spoiler để nhìn ngầu hơn ......hhehehehe,em xin hết .......cuối cùng là tất cả là cái nhìn riêng của em thui nhe,bác chủ thích là được rùi , không cần bàn cãi thêm .....

Bác cho em cái hình minh họa cho em dễ hiểu không ạ? Để lần sau em rút kinh nghiệm ạ!

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113

Phần trước có tỷ lệ không cân xứng:
- Hốc gió lớn quá,làm phần giữa (cản) bị nhỏ,mảnh dẻ.
- BMW nói chung,và dòng này nói riêng được thiết kế bở những đường nét cong.Phần hốc gió lại dùng các đường nét thẳng,không hài hòa.
Nhìn chung,tổng thể phần trước chưa được vừa,khoog nói là xấu!

Hạng B2
2/12/10
437
335
63
NGUYEN T nói:
- <span style=""color: #ff0000;"">Hốc gió lớn quá</span>,làm phần giữa (cản) bị nhỏ,mảnh dẻ.
- BMW nói chung,và dòng này nói riêng được thiết kế bở những đường nét cong.Phần hốc gió <span style=""color: #ff0000;"">lại dùng các đường nét thẳng</span>,không hài hòa.

Bác nói đúng ý em !

Tập Lái
3/4/10
26
2
8
43
NGUYEN T nói:

- Hốc gió lớn quá,làm phần giữa (cản) bị nhỏ,mảnh dẻ.
- BMW nói chung,và dòng này nói riêng được thiết kế bở những đường nét cong.Phần hốc gió lại dùng các đường nét thẳng,không hài hòa.
Mấy bác cho em hóng hớt chút nhé, em nhìn 2 con mắt em này giống như bị sụp mí mắt vậy, nhìn nó buồn buồn và ai mà nhìn vào người đẹp thấy đôi mắt buồn thì chán lắm