Hạng C
20/11/09
678
65
28
52
KCN Sóng Thần, Bình Dương
Re:Giử cửa hàng Minh Giang

Cũng chẳng biết bác HT của em xui thế nào chứ con Hilux em lắp Canopy tháng 6 vừa rồi bị vô nước, chạy xuống MG bảo hành, các bác thợ xúm vào nhiệt tình tháo ra, xịt keo tùm lum 30' xong, chạy về, vui vẻ.....

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com

Ural 375D nói:
Nghề tay trái của bác MG thôi, một cú đt là ok. Cần gì phải kéo nhau lên đây ???

Uh thì ra thế , có lẻ bác ấy chuyên làm tay phải !? Nên tay trái bác ấy chẳn xem ra gì .:)
cái thớt 2 hôm chẳn thèm xem , thì biếc bác xem chuyện tay trái ấy như thế nào roài .

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

bannang.com nói:
Uh thì ra thế , có lẻ bác ấy chuyên làm tay phải !? Nên tay trái bác ấy chẳn xem ra gì .:)
cái thớt 2 hôm đách thèm xem , thì biếc bác xem chuyện tay trái ấy như thế nào roài .
Bác đọc , em đọc và ae cùng đọc . Còn nhân vật chính ko đọc , mục đích của bác chủ thớt chưa đạt . Nhưng e và nhiều bác khác cũng sẽ nghĩ , trước giờ mình tới MG thì sau này cũng sẽ như thế thôi.
Mỗi vấn đề đều có nhiều hướng giải quyết khác nhau mà bác ?

Hạng D
10/1/08
1.635
61
48
47

Đã phone nhiều lần, và cũng nhận được lời hưá nhiều lần. Chắc cuối năm Bác ấy bận thôi.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Roll2508 nói:
Em đề nghị bác F1 alo cho Mr MG và trả lời cho bác HT Mẹt cái nào, chứ bác MG cóa thời gian lên 4rum đâu, có tí thời gian rảnh là on/off trên đường (or giường) gồ ghề ngay thôi. (em nghĩ đúng ra bác BN nên alo mắng vốn mới phải :cool: bác đưa lên đây, lại bị anh em góp ý bác
)

May là bác gặp thợ đấy, chứ bác mà bảo MG lắp chắc lão ấy quên cả con ốc ấy chứ.
. mấy lần F1 phá xe ổng, em thỉ thấy ổng đứng cười, rồi xem Máy dầu, với mấy bác khác sửa thoai.

Em nghĩ bác BN cũng bỏ quá cho bác MG thôi, bác off vu vơ với hội offroad rồi cũng gióng mấy bác kia (bác Múc, bác Toi,...) thôi. Quen dần ấy mà. 
. Em nghe đâu Ai Rần Men là sản phẩm nhập về vu vơ, chủ yếu là vu vơ với anh em offroad ấy mà (cũng là sở thích của bác ấy) chứ kg phải sản phẩm chủ lực nên hơi thiếu quan tâm tí, bác thông cảm.

Em phát biểu vu vơ, kg trúng thì các bác cứ oánh ... sập OS nhé, em kg trách đâu.  Em hứa.
Ơ, lày lày, gì mà Múc Múc rồi Toi Toi gì đấy hả lão Rôn
. Đúng là bác Minh Giang ít khi on nai lắm nên các bác thông cảm cho bác ấy tí tí. Chứ em và phi đội Ford Biên Hòa lên gắn đồ chơi, nhiều khi máu quá vác quả tời mới tinh về luôn hẹn bác ấy trả xèng sau mà vẫn cứ cười hì hì như thường, gắn xong óp vài chuyến dùng tời cứu hộ gỡ gạc đủ vốn mới trả xèng cho khổ chủ ;)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Lâu quá không biết bác Minh Giang là ai.. (mà bác này có bao giờ online đâu :D)..cảm ơn bác Bangnang đã giúp cho anh em ...biết thêm tên tuổi Ming Giang :D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

@Cửa hg Minh Giang : E thấy cửa hàng này gốc cũng bự thiệt (có lẻ là cháu bác hải Lơ) , nên đến giờ này lơ luôn cái thớt góp ý của AE .:)

Dạ em cũng lơ luôn bác ui... :D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Nói thật em có nghe điện thoại của bác MG giải thích về vấn đề này, câu trả lời là hợp lý, bác ấy có đưa ra lời giải thích em nghe qua cũng thỏa đáng cho các vấn đề trên cũng như nhận những phần trách nhiệm.
Các bác thử tìm lại xem nick Minh Giang hay Ironman4x4 sẽ thấy tần suất online của bác ấy dừng như là không thường xuyên, mình có trách thì cũng được nhưng cũng nên nhìn nhận tần suất online thường xuyên để đánh giá.
Mọi conmment của bác MG em đã nghe, nhưng việc post lên em muốn bên MG tự post cho khách quan vì em chẳng được lợi gì trong việc này ngoại trừ mất 30' điện thoại do em chủ động điện cho MG :D.
Đến giờ bên MG vẫn chưa có phản hồi,  nếu anh em mình có đứng đây chửi rủa thì em vẫn "phải" ủng hộ các bác ... nhưng trong thâm tâm, ở phương diện cá nhân em sẽ điện thoại trực tiếp cho người đứng đầu MG để nghe thông tin cũng như góp ý qua số điện thoại 0983.668.793 hơn là ngồi tại đây gào thét như thế này để chờ người ta lên phản hồi cho nhanh.

Hạng B2
6/9/07
223
62
28

Đã là dân chơi offroad là phải "mán-lỳ"...đằng này bác vác chuyện lên đây là khg nên...bác nói bác là người bán hàng...cũng có nhiều "kiểu" (em khg dám dùng "loại") bán hàng.

Tiếc gì cuộc ĐT.

bannang.com nói:
Cảm ơn các đã có ý kiến . E chỉ góp ý để cho cửa hàng này tốt hơn mà thôi , e cũng là ngưới bán hàng nên rất trân trọng đóng góp ý kiến của khách hàng , để rồi không phạm những lỗi bán, tiếp xúc khách hàng tiếp theo .

Cá nhân em...nghe hơi nồi chõ...dàn âm thanh "vài chục ngàn"...MG đem "ngâm nước" khi offroad....sau đó vẫn vui vẻ đi offroad các chuyến khác...em khoái cách hành xử này hơn