Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Re:Giử cửa hàng Minh Giang

Suy cho cùng chiện này nhỏ như con thỏ trên cánh đồng nhiều cỏ. em mà bị dính em đt choảng luôn. em chẳng đua lên đây làm gì.
các bác thông cảm nha. em nhìu truỵen

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng

Nói gì cũng coi lại cách làm của NV Minh Giang, làm vậy bố ai chịu đuợc.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Cách xử lý của bác chủ thớt chỉ đúng với các trường hợp khác riêng MG thì "kỳ" lắm.
 Ae đi offroad với nhau nhiều , .... móc cáp vào cản dựt nhau "đùng đùng" về banh máy luôn vẫn cười tươi. Bác Bản Năng độ xe xong đi với ae vài chuyến thì ...........khác nhiều

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com

Chuyện góp ý cho nhau cũng chẳn có các bác phải ầm ỷ ! Mỗi người mỗi cách, nếu ai cũng điện thoại thì cũng chẳn có SMS, ai cũng off với nhau từng giờ thì chẳn Online, cũng chẳ có OS để AE mình trao đổi !?:D

Thôi nhé các bác, câu chuyện mình dừng ở đây , bác MG đã gọi và giãi thích mọi chuyện, tiếp thu ý kiến ! Cảm ơn AE.

Nhờ Mod đóng dùm thớt hay xoá luôn cũng được .

Tập Lái
17/5/10
17
0
0
43

Chào các Bác .
Em vừa đi công tác về , chuyện này em có nghe nhưng em muốn kiểm tra trực tiếp thông tin từ nhân viên bên em rùi mới trả lời các Bác .
Trước hết em xin cảm ơn sự góp ý của Bác bannang và các AE . hôm wa em có điện thoại trao đổi với Bác bannang rùi , bên em sẽ rút kinh nghiệm để phục vụ tốt hơn .
Hẹn các Bác trong lần offroad " HOÀNH TRÁNG " sắp tới .