Hạng B2
20/3/07
142
0
16
Hà Nội
RE: Gửi xe tại bãi, điều khó xử

Tốt nhất là bác gửi nơi khác. Tôi hiện gửi tư nhân đâm ra ngon. Thay vì đòi chìa khóa thì họ và mình cho nhau số điện thoại là đủ. Một đôi lần được họ gọi ra để quay kính xe lên cho khỏi ướt do mưa và khỏi mất đồ vì mình sơ suất không lên hết kính

Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53

Tệ thật, phải tìm chổ khác thôi bác ơi. Nếu không, tối về nhà mà cứ lo cho vợ 2 ngoài bãi thì còn thú gì với với Bà cả nào.

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Trích đoạn: thichmexe

Tệ thật, phải tìm chổ khác thôi bác ơi. Nếu không, tối về nhà mà cứ lo cho vợ 2 ngoài bãi thì còn thú gì với với Bà cả nào.

Hiện tượng tâm lý này cũng đáng bàn lắm đấy các bác. Thế nhưng chưa lo bằng vụ vợ cả cưỡi vợ hai ra đường. Lo lắm, lo lắm, chỉ sợ vợ cả tàn phá dung nhan của vợ hai thôi.

Tập Lái
16/5/08
5
0
0

oài, thế bãi nào cũng phải gửi chìa khóa lại hả các bác? em ở Hà nội ,em mới đăng ký bãi ở Võ Thị Sáu, ngày mai cho xe vào, em mới mua đang gửi nhà bố vợ, chết chết thế thì lo quá...

Hạng F
5/3/05
8.717
74.926
113
đây

nghe kể :( buồn thiệt, xót cái xe, đi đâu về là em hay lau chùi em no lắm vì nó ở trong nhà với, để bẩn không đc, xem ra em may mắn hơn các bác, nhà tuy nhỏ nhưng chui lọt, chật một chút nhưng an tâm, em nghĩ kiếm bãi khác cũng gặp phải cái "khốn nạn" khác thôi, chi bằng ngoài tiền bãi chịu khó "đóng hụi chết" thêm tí nữa vậy

Hạng D
23/10/04
2.240
2.022
113

Trích đoạn: MT_inblack

oài, thế bãi nào cũng phải gửi chìa khóa lại hả các bác? em ở Hà nội ,em mới đăng ký bãi ở Võ Thị Sáu, ngày mai cho xe vào, em mới mua đang gửi nhà bố vợ, chết chết thế thì lo quá...

Phải gởi chìa khóa lại thôi để họ dời xe trong ra khi bác đậu ở ngoài, ngoài ra còn đề phòng cháy nổ nữa, nên ít bãi xe nào cho bác khóa xe cầm chìa về, có chăng bãi công ty, đất rộng, xe thưa thì khỏe!

Hạng B2
1/3/07
139
1
18
50

Gửi ở bãi Ngọc Khãnh không phải gửi chìa khóa lại đâu nhỉ, nếu để trong mái thì yên têm luôn còn để ngoài mái thì không kéo phanh tay (xe MT) còn AT thì kiếm chỗ không vướng mà đỗ.