Tư Vấn Chia Sẻ Gương cầu lồi?

Hạng D
RE: Gương cầu lồi?

Trích đoạn: suv75

Bác nào biết chỉ giúp ở Sài Gòn mua các loại gương cần lồi, loại dán vào gương chiếu chiếu hậu như các Bác nói ở đâu? Cảm ơn trước.
Trần Quang Khải Q1, Nguyễn Chí Thanh Q5 và khu Ký Con Q1 bán nhiều lắm đó bác.

Hạng B2
17/2/06
313
11
18

Các bác mến !

Em hỏi chút : Gắn gương cầu lồi đó như thế nào để không gỡ ra được ?

Nghiêm túc đó . Em định gắn chết gương , để tụi ăn cắp có gỡ mặt gương cũng không bán được .

Mong nhận được ý kiến các bác .

Hạng D

Trích đoạn: Anh_Vu

Các bác mến !

Nghiêm túc đó . Em định gắn chết gương , để tụi ăn cắp có gỡ mặt gương cũng không bán được .

Cái gương này rẻ bèo chắc nó ko gỡ mất của bác đâu :D Bác muốn gắn chết luôn thì lột lớp keo 2 mặt ra, bôi keo con voi hay 502 vào >> gỡ ra chắc đi toong luôn mặt gương chính.

Hạng B2
17/2/06
313
11
18

Trích đoạn: dvdkny

Trích đoạn: Anh_Vu

Các bác mến !

Cái gương này rẻ bèo chắc nó ko gỡ mất của bác đâu :D Bác muốn gắn chết luôn thì lột lớp keo 2 mặt ra, bôi keo con voi hay 502 vào >> gỡ ra chắc đi toong luôn mặt gương chính.

Loại gương lồi này em chưa gắn bao giờ .

Mục đích chính của E. là để bảo vệ cái gương chính . Tụi nó có lột cái mặt gương chính mà không bóc được cái gương lồi gắn kèm thì cũng không bán cho ai được .

Cám ơn bác . E sẽ thử .

:D

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: honam

Trích đoạn: ina

Gương này có tác dụng mở rộng tầm quan sát (vì là gương lồi). Cái này rất có tác dụng khi bác đỗ xe mà cần bó sát vỉa hè. Vì gương bình thường không thể nhìn thấy, nhưng gương cầu lồi thì nhìn rõ bác ạ. Nói chung tuỳ nhu cầu mà lắp thôi bác ạ.
"muốn nhanh thì phải từ từ" Bác OSPD lấy câu này của em nhé:) Bây giờ phải đổi thành "muốn nhanh thì phải có phong bì" bác ạ.

bổ sung thêm vào các ngõ hẹp xe máy để linh tinh 2 bên có cái này căn xem có bị dính sườn ko.
, chả đáng bao tiền 30k/đôi loại xoay 50k/đôi, cái này đúng là ngon bổ rẻ.