Tập Lái
31/3/05
29
0
0
RE: gương chiếu hậu gala

To bác Mexehonem: tôi ở Hà nội nên không ra Hàm nghi được , dù sao cũng cám ơn bác / Ủng hộ 1 phiếu cho bác nghiên cứu chống bị vặt "tai"/ các cao thủ "vặt tai" có mặt trên từng cây số nên cẩn thận và tin vào số phận thôi bác ạ , chẳng biết đằng nào mà lần ...

Hạng B1
15/7/05
69
0
0

các pác ui có pảo hiểm thì họ có đền gương không ạh ?

Tập Lái
6/5/05
9
0
0
Tp mang tên Bác

Trích đoạn: lancer05

tôi khong bị mất chân đế , gẫy ngay ở ngoài , mua được phần bị "vặt" thì cũng làm sao hàn gắn được bác ơi ( đấy là giả thiết vì tôi cũng o định ra chợ trời)

Nếu Bác không có bảo hiểm thì tui không có ý kiến,
Bạn tui bị rút mất gương của BMW, nó ra chợ trời mua một miếng rồi đập bể, rồi báo cho Bảo hiểm họ đền. vì mất họ không đền.
Bác mua lại cái cục gãy của bác rồi báo Bảo hiểm họ đền cho, (nhớ nói là do xe ba bánh ủi gãy) :)

Tập Lái
31/3/05
29
0
0

To bác DUMUC: bác có cách nào để kiếm lại đúng cái gương mình bị "vặt" đấy ?????????

Hạng B2
14/5/04
100
0
16
Vietnam

khó gì, bác dùng cục inverter, lấy ra điện 220v từ áccu, rồi đi dây chạy ra phần inox bảo vệ của gương, nhớ đi 2 cực ra 2 miếng khác nhau, bọn trộm mà sờ vào là bị giật ngay!

Hạng B2
14/5/04
100
0
16
Vietnam

đơn giản nữa là bác chế lấy từ cái vợt giết ruồi của trung quốc (rất rẻ) cái đó nó an toàn hơn, ra điện áp rất cao nhưng dòng thấp, do dó chỉ gây choáng

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

Em nghĩ là bác Awake sẽ bị phồng tay trước bọn trộm .:D:D:D

bác Awake lại lẩm cẩm rồi, 220V mà nó bụp một phát thì phải mất mấy giây mới hoàn hồn lại ấy chứ. Chưa kể là điện nó truyền sang thằng cầm lái, giật mình ngã lăn quay ra đường ngay lúc xe buýt trờ tới...thế là giảm được 2 thằng trộm cho xã hội. [8D]

Hạng B1
28/5/05
73
5
8
TP. HCM

Mình thay cặp gương của hãng khác vào được không vậy các bác?[8|]

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83

.các bác nhờ mấy người đúc tượng làm một cáo khuôn thạch cao của cái kiếng hậu Gala, sau đó đổ silicon làn sao được một cái bao silicon vừa khít phần nhựa của gương, rối các bác đập 1 cái gương lấy mảnh gương dán vào phần silicon đó rồi tròng vào kính Gala. Bảo đảm kính xe của các bác vừa chống bẻ vừa thẩm mỹ. Hai cái gương trông giống 2 quả...sầu riêng!:D:D

(nếu thấy quá phức tạp thì các bác dán thẳng mảnh gương vào kính luôn!:D)