Tập Lái
31/3/05
29
0
0
Các bác ơi xe tôi vừa bị xin mất một gương chiếu hậu bên phải , tôi không muốn ra chợ giời để tiếp tay cho bọn lưu manh,các bác cho hỏi giá của hãng là bao nhiêu????, có phải đặt trước không /thank

RE: gương chiếu hậu gala

Trời ! lại 1 em GALA nữa bị mất gương , giá Gương Gala mắc trời ơi luôn , Bác ra Chơ Trời có khi được mua lại chính cái gương của xe mình đấy :mad:, nhưng giá hữu nghị hơn mua ở Hãng , Biết là Bác kg muốn tiếp tay với bọn trộm, nhưng ... :(:(:(

Tập Lái
31/3/05
29
0
0

tôi khong bị mất chân đế , gẫy ngay ở ngoài , mua được phần bị "vặt" thì cũng làm sao hàn gắn được bác ơi ( đấy là giả thiết vì tôi cũng o định ra chợ trời)

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

Mua ngoài thì thế nào việc "vặt tai/chân" cũng sẽ xảy ra nữa, có thể với chính xe của mình. Tui thích vào hãng hơn...
bác vào 2BIS Ng Thi Minh Khai, HCM.

Tập Lái
22/7/05
31
0
0

Trời ơi tui cũng đi lancer đây, bác Lancer_05 bị vặt chổ nào vậy báo cho anh em biết mà đề phòng
Bác có thể ra Hàm Nghi AMC cũng được
Có bác nào biết cách nào bảo hiểm cho khỏi bị vặt không ? nếu chưa tôi xin tình nguyện nghiên cứu để cứu mấy em gala khỏi bị nhéo tai, tội quá

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:Dgala mà gương tới 3.5tr cơ á?con mông đau của ông già em đậu ngay bên hông nhà.trùm bạt mà vẫn bị vặt tai.ra chợ không có.vô hãng thiệt hại 2tr.hóa ra la` gala còn hơn cả môngđau cơ àh.khiếp thật:(

Tập Lái
16/4/05
43
0
0

hôm bua e nghe nói 1 cặp gương của Bim 3seri nghe đâu 1 nghìn mấy nghe xong chóang lun ko bít có thật ko nữa

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:Dthế thì bữa nào em tranh thủ vặt tai em bim kiếm con wave chạy chợ mới được.có cặp gương ma` ngàn mấy $.bọn nó tưởng tiền là lá đa à?vn mình quả là vô lý hết sức