Tư Vấn Chia Sẻ H2 độ ở FL

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Cái khách sạn em ở hồi tuần trước qua bên Florida học tuy chỉ là 2 sao mà ngày nào tụi H2 cũng ghé mới choáng( vì FL là thành phố du lịch tựa như Vũng Tàu,Phan thiết nhà mình vậy)...2 con này em cho là độ ngầu nhứt trong đám em chộp được nên post lên chơi, con dán kín bằng đề can nhà binh kéo xe hòm theo là của 1 anh Mỹ trắng còn con đen xì chơi bộ mâm 23" to đùng vỏ mỏng lét là của 1 chú Mỹ đen chắc là rap singer....:D:D:D

Giá tiền tụi H2 ở bển cũng cỡ BMW318 ở mình thôi à, thèm thiệt[8D][8D][8D]

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/2/05
576
30
28
RE: H2 độ ở FL

Hình như con trên là H3 pickup hay sao mà nó có vẻ nhỏ hơn H2 bình thường hả bác? Mới lại hình hơi to, lúc nào bác resize em nó cái:D

PS. Bác có đi chơi thêm bang nào ko?

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Hì post xong mới thấy nó bự wá, mọi khi xài photobucket thì nó tự resize lại cho mình[8D][8D]bữa nay không xài được em phải lọ mọ mãi mới post lên izday xong....resize bằng tay rồi post lại hết cả hơi luôn ...phù phù

Bác chắc còn chưa về à:D Em chỉ đi thêm được CHicago thăm họ hàng 1 tý thôi chứ không đi Las Vegas được như bác...hic, Chicago thì H2 chỉ có trong Dealer thôi....chỉ được cái lạnh như Canada

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Em về tuần trước rồi. Bác có kiếm được đồ chơi gì cho xe không? Em đi kiếm mà thấy hiếm quá, toàn thấy chúng nó bán lốp với mâm, có nhiều quả mâm 23inch như con màu đen bác post lắm.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Em bê cái giàn Sub Insignia nho nhỏ về thôi, định mang thêm cái Baby carseat mà rồi thấy cồng kềnh quá lại đem trả lại....hix để về kiếm sau vậy[8|][8|]

Insignia

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Em cũng lọ mọ ở Bestbuy mấy buổi xem car audio nhưng chả vác được gì về. Nếu em bé nhà bác trên 2 tuổi thì mua ghế nâng cho nó gọn, mua thêm cái miếng tam giác cho seatbelt nữa là ổn, baby carseat cồng kềnh lắm. Nhưng mà đồ car audio thì Fry Electronics nhiều hơn bestbuy, giá cả có vẻ cũng ổn.