Tập Lái
20/3/05
5
0
0
Không bán nửa

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/3/05
24
0
0
RE: Hàng hiếm Mercedes SL55 AMG Bi Xenon Headlight

:)

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Bác hòa thưuợng ơi nhầm rùi móc 1 mắt mới khó ..... em đã thấy nó móc cặp mắt xong rùi chặt cả 4 chân và bộ đồ lòng âm thanh các laọi nữa dó hichic :D[&:]:mad:
Trích đoạn: thich4banh

Bụt ơi, chú tưởng móc mắt dễ lắm à, đã thế lại còn đòi móc cả đôi nữa chứ...he..he..:D:D:D

Hạng B2
13/1/05
126
11
18
earth!

cái bộ đèn này đem về gở projectors ra rồi retrofit vô xe bảo đãm đẹp hơn mua dàn aftermarket HIDs. Bác bán bao nhiêu thế?

Hạng B2
5/5/04
101
2
18

Trích đoạn: Traibuidoi

Các bác không mua được nguyên con xe thì mua cái headlight gắn vô xe máy của mình rồi gọi nó Mini SL55 củng được.
Đặc biệt đèn này là Bi-Xenon thứ thiệt, không phải là loại bóng đèn quay lên quay xuống như của Đài Loan. Nên các bác sẻ có cả pha và cốp luôn

Thế Bi-xenon này khác gì của Đài Loan hả bác? Tôi mua của Đài Loan rồi nên muốn tìm hiểu về kỹ thuật. Nó dùng motor để lật tấm che sáng thay vì dùng cục điện từ như của Đài Loan à?

Tập Lái
20/3/05
5
0
0

Trích đoạn: phucsafi

Trích đoạn: Traibuidoi

Các bác không mua được nguyên con xe thì mua cái headlight gắn vô xe máy của mình rồi gọi nó Mini SL55 củng được.
Đặc biệt đèn này là Bi-Xenon thứ thiệt, không phải là loại bóng đèn quay lên quay xuống như của Đài Loan. Nên các bác sẻ có cả pha và cốp luôn

Thế Bi-xenon này khác gì của Đài Loan hả bác? Tôi mua của Đài Loan rồi nên muốn tìm hiểu về kỹ thuật. Nó dùng motor để lật tấm che sáng thay vì dùng cục điện từ như của Đài Loan à?

Đúng rồi, dùng motor để lật, Đây là bán đấu giá, các bạn cứ cho giá đi nhé. Mình thật sự không biết thị trường Vn ra sao, nếu giá cao hơn ở Mỷ thì bán, không thì bán ở Mỷ. Đầu tháng 5 kết thúc đấu giá.

Tập Lái
20/3/05
5
0
0

$400, ai lấy thì mình bán. Đầy đủ ballast và bóng luôn

Hạng C
24/3/04
594
884
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Bác Trai bụi đời xem thử cái này gắn cho Dodge caravan SE 1990 2.5l AT được không ? Nếu được tui mua :)