Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn
Em định mang xe vào Toyota Kim Liên để sơn lại cản trước cản sau nhưng em nghĩ không nhất thiết phải vào hãng xe để sơn, các bác biết chỗ nào sơn xe tốt chỉ giúp em với. Cảm ơn các bác trước nhé.

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
RE: Hà Nội sơn ô tô chỗ nào tốt?

Bác đến Hasco ở Thái Thịnh, anh em bạn bè của Tôi hay làm ở đó và khen lắm! Chất lượng tốt, chuyên nghiệp.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Tôi không rành lắm,nhưng 1 lần xe tôi bị mui trần quệt vào,có anh bạn quen chỗ Ford (Giải phóng),đưa xe vào đó làm tốt lắm,không phát hiện ra được.Xe bị bẹp một bên tai,xước hết cản trước,họ tháo hẳn tai và cản ra làm,giá hết có...300 ngàn(không biết có phải vì quen không?)Tôi ưng ý lắm!Xe tôi xe nhập,màu xanh dưa,ánh kim.
Các bác cho ý kiến chỗ đó nhé!

Hạng C
15/6/04
821
12
0

300k thì đúng là giá tốt đến khó tin, xe e mới làm y chang xe bác ở HASCO, nó báo giá 980k, hay là xe bảo hiểm thì giá nó thế ?[8|]

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Em làm từ hồi năm ngoái,không biết giá bây giờ có khác không?Với lại bạn em chơi với tay Phó ở đó,không biết có được liệt vào dạng ưu tiên không nhưng em trả từng đó là thật.
Cái quan trọng không phải là giá,mà là sơn chuẩn,sau khi sơn không thể phát hiện ra được nếu không dùng dụng cụ đo,và sau thời gian sử dụng,nó không bị xuống màu.
Em không có quan hệ gì với chỗ đó đâu nha!Đường Hà Lội nhà các bác em còn ứ thuộc,đừng nói là em quảng cáo cho họ.:D:D:D