Hạng B2
25/4/13
124
149
58
330i là chất r,còn full options mún té luôn,e nghỉ nội thất cũng full r phải ko bác,e cũg là ng nói bác mua bmw 330i trong topic phân vân xe cũ của bác kaka.
Vâng chính em đó bác kkk, xe e option tàm tạm thôi chứ ko full đâu, chỉ cái là có sẵn NBT với đặc biệt là ghé da dakota chứ k phải sensatec như bth bác ạ :D

• Like
Reactions: lucasnguyen91
Hạng B2
25/4/13
124
149
58
Bác này sáng hay đậu xe ở đằng sau trụ sở Vietcombank trên đường Mạc Thị Bưởi. Em để ý xe bác từ hồi dùng mâm 10 chấu viền đỏ ở trong đến lúc đổi sang mâm vàng thế này.

PS: Mà em cứ nghĩ xe bác là 320i hay 328i lên đồ chứ không phải 330i LCI như thế này.
PSS: Em thì đi xe máy thôi chứ chưa cò xiền mua xe hơi nên hôm nào em thấy bác em thử mở pha chào bác cái (Em đi chiếc Sirius FI màu xám mờ).
Hehe em sẽ để ý Sirius FI màu xám mờ kkk :D

Hạng B2
25/4/13
124
149
58
Em cũng thích GLA 45 bác ạ, vừa mạnh mà lại đa dụng.
Thông tin thêm là dàn treo của A 45, CLA 45 hay GLA 45 là dạng Adaptive thích ứng, nếu bác để Comfort thì khá thoải mái. Bác quan tâm thì bữa nào gọi em để đàm đạo và test xe của nhau nhé, kaka.
Không biết Merc có ý định mở dịch vụ đậu xe trong trung tâm Q1 không bác nhỉ? Em thấy doanh số của Merc rất tốt mà chưa triển khai dịch vụ này thì hơi tiếc quá, dịch vụ này rất hữu ích đặc biệt là với các bác đi làm trong Q1 mà hay lái xe đi làm, Merc mà chịu mở dịch vụ này thì có khi doanh số còn cao hơn nữa và tạo ra được nhóm khách hàng trung thành là đằng khác :D

Hạng B1
2/8/09
90
64
28
Bác lên đời mâm, còn mâm zin của nó không. Em đang đi E90, mà đi mâm 18 thấy ồn quá. Muốn đổi xuống 17 đi cho nó êm hơn tí. Nếu bác thanh lý mâm cũ, thì hú em nhé.

• Like
Reactions: thienngtk