Hạng B2
25/4/13
124
149
58
Bác ở quận 7 đúng k ạ? ngày nào em cũng thấy bác trên đường, từ NTT tới PMH. không biết có chiếc thứ 2 không , chứ e ấn tượng cái sọc đỏ , xanh của bác lắm
Em ở q7 bác ạ, chắc bác cũng ở q7 nên hay gặp rồi :D

Hạng B1
16/11/16
89
131
33
35
Chiếc này em mua là xe demo (ODO 6k như mới) nên rẻ hơn mua xe mới hơn 100tr, và bớt thêm được 8% tiền thuế trước bạ nữa bác ạ, tiền độ thì khoảng 200tr, độ xe là đam mê của em mà bác kkk.
Em cũng thích A45 và CLA45, nhưng mà 2 năm trước thì được, nhưng bây giờ không còn phù hợp nữa do 2 chiếc này quá nhỏ để đi gia đình, thêm vào nữa hệ thống treo và phuộc của 2 chiếc này quá cứng nên vợ bầu chắc chắn là không chịu nổi khi ngồi lên, và dịch vụ đậu xe miễn phí trong Quận 1 của BMW đã thuyết phục em nghiêng về phía 330i vì em lái xe đi làm hằng ngày, mà bác biết tình hình đậu xe tỏng Q1 thế nào rồi đấy ^^. Tuy nhiên, nếu có cơ hội thêm 1 xe nữa thì em sẽ chọn GLA45 :D
Bác cho e hoi, là đạu ở đau cũng được rồi lấy vé về bên EA thanh toán hay như thế nào ạ ?

Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
Bác cho e hoi, là đạu ở đau cũng được rồi lấy vé về bên EA thanh toán hay như thế nào ạ ?
Được vậy chắc bán chạy hơn Mer luôn rồi haha. Cái này là đặt lịch hẹn có người đến lái xe mình đi đậu thôi bác.

Hạng B2
25/4/13
124
149
58
Khi nào mình sắp tới nơi thì gọi cho họ đến mang xe mình đi chỗ khác đậu mà chỉ trong Q1 thôi nhé bác, em dùng hàng ngày luôn, bãi đậu của họ ở bên bảo tàng Tôn Đức Thắng