Hạng C
30/3/18
677
529
118
Chúc bác có chuyến đi trải nghiệm thú vị. Lót dép hóng hớt trải nghiệm của bác

Hạng C
30/3/18
677
529
118
À bác chủ đi bằng xe gì? Cho xin thêm trải nghiệm về vk2 để mọi người có thể cân nhắc và lượng sức

Tập Lái
31/7/20
25
11
3
Ngày 2: Pleiku - A Lưới, 440km. Đèo lò xo bắt đầu xấu, có nhiều đoạn bê tông bị đứt gãy, khá nguy hiểm cho lốp xe, không cẩn thận bị chém hông là thôi rồi. Đoạn từ Thạnh Mỹ tới Prao đường trải nhựa rất đẹp, bên sông bên núi. Đoạn từ Prao đi A Lưới trên cả tuyệt vời, hùng vĩ không thua TST, thậm chí đẹp hơn.
Buổi sáng xuất phát mưa mù mịt.View attachment 2739652mưa cả đêm tới sáng, view từ khách sạn HAGL.
Đường bê tông đèo lò xo chất lượng còn tệ hơn đoạn qua A Lưới và đoạn Khe Sanh Khe Gát

• Like
Reactions: SongDuong
Tập Lái
31/7/20
25
11
3
Tt khe gát có khach sạn nghỉ lại không Anh
Hôm đi em cũng định nghỉ lại ở đó nhưng tìm thì không có nhiều lựa chọn Bác ạ. Có cái Chày Lập Farmstay. Vì thế em đi quay lại khoảng 10km theo đường HCM nhánh Đông về gần Phong Nha thì nhiều chỗ nghỉ lắm. Đường đẹp nên chạy tí là tới rồi ạ.

• Like
Reactions: cuongf11
Hạng B2
21/6/20
153
325
63
44
Hôm đi em cũng định nghỉ lại ở đó nhưng tìm thì không có nhiều lựa chọn Bác ạ. Có cái Chày Lập Farmstay. Vì thế em đi quay lại khoảng 10km theo đường HCM nhánh Đông về gần Phong Nha thì nhiều chỗ nghỉ lắm. Đường đẹp nên chạy tí là tới rồi ạ.
Chày Lập Famrstay phù hợp cho nghỉ dưỡng. Hôm trước mình đi Sơn Đooang về nghi lại đây 1 đêm, khá thú vị.
Hành trình SG-Tây Nguyên-Sapa-SG đường mòn HCM

Tập Lái
31/7/20
25
11
3
Chày Lập Famrstay phù hợp cho nghỉ dưỡng. Hôm trước mình đi Sơn Đooang về nghi lại đây 1 đêm, khá thú vị.View attachment 2740282
Em thấy Oxalis hay kết hợp với cái này, tour dài ngày hình như đêm cuối sẽ nghỉ tại đây. Còn tour 1 ngày nếu book phòng ở đây khi đặt tour sẽ có giảm giá. Cái này rất phù hợp với nghỉ ngơi ạ