Hạng B2
19/2/10
179
0
16
otosaigon nói:
thanh_VLXD nói:
Xe gắn đôi lốp của máy cày nhìn ngầu quá,có phát huy đc hết tác dụng của nó k bác

Kết quả nghiên cứu này thất bại hoàn toàn .. với chi phí 10 chai

em cũng nghĩ như bác khi thấy gắn lên xe.hình như loại này tỷ lệ bố rất thấp,nếu có tải mà "bới,đào" nhiều là tiêu ngay

Hạng B1
9/7/10
89
0
0
TP.HCM
daewoonovus nói:
otosaigon nói:
thanh_VLXD nói:
Xe gắn đôi lốp của máy cày nhìn ngầu quá,có phát huy đc hết tác dụng của nó k bác

em cũng nghĩ như bác khi thấy gắn lên xe.hình như loại này tỷ lệ bố rất thấp,nếu có tải mà "bới,đào" nhiều là tiêu ngay
bộ lốp máy cày này thí nghiệm trên cát thất bại thôi, chứ đi lầy thì ok.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
daewoonovus nói:
otosaigon nói:
thanh_VLXD nói:

cái này bác nói chính xác vì nguyên bản của máy cày chỉ có 4 lớp bố,còn cái này bọn em đã đặt bên nhà máy họ làm 8 lớp bố nên chạy cũng êm và an toàn hơn không nổ bậy.. đi xình thì ok không có gì bàn.. nhưng đi cát thì thua.. :)

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Xe Điện nói:
daewoonovus nói:
otosaigon nói:
thanh_VLXD nói:

bộ lốp máy cày này thí nghiệm trên cát thất bại thôi, chứ đi lầy thì ok.

Cái này là do lỗi của ông chủ sở hữu thôi chứ ông sáng chế không có lỗi:D. Ai đời đi đồi cát lại gắn cuốc và vỏ xe ... vung gươm tự thiến rồi

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
44
Off-road, JFC
otosaigon nói:
Vậy tầm 16-17 tháng 10 anh em đi cung đường này có được không nhỉ??

Lúc đó em đang ở Hà nội ăn 1.000 quả Thanh long, và xem Vô địch quốc gia Khiêu vũ thể thao (năm nay em kg thi, đi xem thằng nào... thay mình thoai).
Nhưng chắc là từ đây tới đó còn ... tiền trạm nhiều lần nữa, hihi.
ủng hộ đường mới 2 chân 2 tay luôn ạ.
Nhưng theo em, giờ đang còn mùa mưa, tranh thủ cày bừa (chứ không thì tội cho bác Huy và bác Múc Cả Chai mới thửa bộ vó mới chưa thi triển được võ công). Cát củng mình đi mùa khô, lúc nông nhàn ấy (cái này là ý của bác Gà Mái Giàu hỉ).

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
otosaigon nói:
Vậy tầm 16-17 tháng 10 anh em đi cung đường này có được không nhỉ??

Làm lẹ lẹ cho nó nóng bác Hải ui....

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
xem tạm cái này đi...off giữa lòng Xì phố
[link]http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2010/09/3BA2060B/[/link]

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
otosaigon nói:

Chân dung sát thủ Maní, bác 12 Long sợ nhất lão này.........:D. Em tuy không thấy cảnh lão hành hạ bác 12Long, chỉ nghe kể lại thôi mà còn xanh mặt