Bác sai lầm xe tàu ở đất nước tàu khác với xe tàu xuất sang vn...! Em đã từng công tác ở bên tàu nhất là ở các tp lớn...!
Bác không đặt câu hỏi tại sau 5 chiếc đk mà chỉ 1 chiếc qua và do máy tính chấm.
Xem ra vn mình mới hài đó bác...!
Việt Nam mình hài như thế nào đây bác ? Em nghĩ để mấy bác đang đi trên 5 con xe ấy đánh giá thì đúng hơn . Còn quan điểm của em thì , chiếc GLK cũng chưa phải chạy đã lâu , mà kiểm định thế thì có vấn đề đấy bác

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Bác sai lầm xe tàu ở đất nước tàu khác với xe tàu xuất sang vn...! Em đã từng công tác ở bên tàu nhất là ở các tp lớn...!
Bác không đặt câu hỏi tại sau 5 chiếc đk mà chỉ 1 chiếc qua và do máy tính chấm.
Vậy CX9 nhập khẩu mà? Vậy tiêu chuẩn của thằng Nhật thua cả Tung Của?:3dchientrung::3dcuoi:

• Like
Reactions: đời_sương_gió
Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Em đọc thấy không đo sáng được CX9 chứ đâu có nói CX9 không đạt chuẩn phải không nhỉ?! :3dquaytay:
Vậy CX 9 hàng nhập Japan , lắp đèn nhập China ráp tại VN rồi.... hihi...hèn chi không đạt "chuẩn" thằng Mao:3duongbia:

• Like
Reactions: khiemluu
Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Mời anh địa cuốn gói qua bên tàu nhá :3dcuoi:

• Like
Reactions: đời_sương_gió
Hạng B1
14/10/06
60
0
6
64
Halong
Năm nay Otosaigon có tổ chức đi lại tuyến này không các bác ơi? Em thèm đi quá!