Hạng C
3/9/07
550
2.200
93
"Nhìn các xe Trung Quốc đạt đăng kiểm mới thấy "nhục" cho các tiêu chuẩn của các dòng xe Châu Âu, Nhật và Mỹ :(.." ....Bác Lơ nói chưa chính xác thì phải, trong đoàn của mình chỉ có mỗi em GL là hàng Châu Âu sx...còn lại đều là Made in Vietnam thì phải!!! Đó là lý do vì sao...GL passed, các xe còn lại FAIL vì chuẩn TQ dù tệ nhưng vẫn hơn chuẩn VN :(
Chả lẽ tiêu chuẩn TQ giờ chỉ thua mỗi châu Âu, thậm chí hơn cả Nhật ta :)) 2 chiếc Mazda CX-9 là nhập nguyên con từ Nhật hết đó bác :D

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Dự kiến đoàn có mặt tại Đại Lý để thăm quan lúc 4 giờ chiều, tuy nhiên do đoàn xe bị kẹt trên cao tốc nhiều giờ liền nên đến 7 giờ tối đoàn mới đến Đại Lý dùng cơm tối và check in khách sạn lúc 10 giờ đêm ..

Lang thang thăm quan phố cổ Đại Lý về đêm

View attachment 313538

Vương Ngữ Yên đây, còn Đoàn Dự đâu ta? :3dcuoi:

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Xe tàu đăng kiểm ok vì xe tàu là nhất TG,Đức, Nhật... thua xa Tung Của... đúng là chỉ có China

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Em cũng lạy luôn các kiểu đăng kiểm ở Tàu .. xe Tàu đăng kiểm ok rầm rầm . ..hài quá
Bác sai lầm xe tàu ở đất nước tàu khác với xe tàu xuất sang vn...! Em đã từng công tác ở bên tàu nhất là ở các tp lớn...!
Bác không đặt câu hỏi tại sau 5 chiếc đk mà chỉ 1 chiếc qua và do máy tính chấm.
Xem ra vn mình mới hài đó bác...!

Chỉnh sửa cuối: