Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113

Giá này liệu có hốt đc hông mí anh hay vẫn còn ngáo, thanks​

KHÔNG THỂ TIN NỔI , 2 SÀO RƯỠI TP BẢO LỘC MÀ GIÁ CHỈ CÓ 1 TỶ 6 CẢ LÔ​

1 tỷ 600 triệu
Đường Đoàn Thị Điểm, Xã Lộc Thanh, TP. Bảo Lộc, Lâm Đồng
Mua

Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113

Giá này liệu có hốt đc hông mí anh hay vẫn còn ngáo, thanks​

KHÔNG THỂ TIN NỔI , 2 SÀO RƯỠI TP BẢO LỘC MÀ GIÁ CHỈ CÓ 1 TỶ 6 CẢ LÔ​

1 tỷ 600 triệu
Đường Đoàn Thị Điểm, Xã Lộc Thanh, TP. Bảo Lộc, Lâm Đồng
Lộc Thanh, Xe hơi vào tận nơi. Giá 320tr/ sào chưa trả giá.

Hạng D
10/4/20
1.219
7.036
113
TP Hồ Chí Minh
Cảnh báo anh em bọn sàn bđs Trường Hải số 26A Trần Thị Vững,P An Bình, Dĩ An BD bán dự án ma lùa gà trên Bảo Lộc, Bảo Lâm nhé.

Bọn này ko những lùa gà còn mất dạy nữa...

thằng em mình nó bẩu tháng trước đi xem cái dự án phân lô tên Center Bảo Lộc nhưng ko đặt cọc giữ chỗ thế là trên đường về tụi chó này nó bỏ giữa đường nên nó phải bắt xe về đó, về đến sg nó gọi điện lên cty chửi nguyên một đám đó luôn :D
Lộc Thanh, Xe hơi vào tận nơi. Giá 320tr/ sào chưa trả giá.

Hạng B2
25/11/21
244
1.948
93
Cảnh báo anh em bọn sàn bđs Trường Hải số 26A Trần Thị Vững,P An Bình, Dĩ An BD bán dự án ma lùa gà trên Bảo Lộc, Bảo Lâm nhé.

thằng em mình nó bẩu tháng trước đi xem cái dự án phân lô tên Center Bảo Lộc nhưng ko đặt cọc giữ chỗ thế là trên đường về tụi chó này nó bỏ giữa đường nên nó phải bắt xe về đó, về đến sg nó gọi điện lên cty chửi nguyên một đám đó luôn :D

Cái Cen tờ Bảo Lộc này là của thằng Đôi dép phân lô đó bác, thằng cò Trường Hải bán nhưng bọn này mất dạy lắm trên xe chìa cái sơ đồ phân lô ra chỉ chỏ rồi ép khách hàng giữ chỗ cọc mặc dù chưa biết đất tụi nó nằm đâu méo tròn thế nào. Nếu ko mua bọn chúng có thái độ mất dạy liền:)

Hạng B2
21/11/22
208
1.169
93
Tp.HCM

Quê em gọi bọn này là đem con bỏ chợ :)

Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113

Bác đưa thông tin dự án đó lên xem thế nào.

Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113
Bác nhầm rồi, cái bác trên đang nói là cái Central Bảo Lộc nằm ở gần cái Happy Garden chỗ đường Lý Thường Kiệt nối dài. Này trước có bán rồi, em đã từng đi tham quan. Chứ thằng Đôi Dép nó đâu dại gì làm mấy dự án phân lô tùm lum
Hậu "cơn lốc" sốt đất tại Bảo Lộc, có nên đầu tư hay không?

Cái Cen tờ Bảo Lộc này là của thằng Đôi dép phân lô đó bác, thằng cò Trường Hải bán nhưng bọn này mất dạy lắm trên xe chìa cái sơ đồ phân lô ra chỉ chỏ rồi ép khách hàng giữ chỗ cọc mặc dù chưa biết đất tụi nó nằm đâu méo tròn thế nào. Nếu ko mua bọn chúng có thái độ mất dạy liền:)

Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113
Đây ah bác?
Hậu "cơn lốc" sốt đất tại Bảo Lộc, có nên đầu tư hay không?

• Like
Reactions: ghien cafe