Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113
Chắc đúng cái anh đi xem đó, Khả năng e viết sai tên hj, thằng e gửi clip khu nầy cho mình nhưng nặng ko post lên đc. Nó kêu có chiếc cối xay gió to chà bà đó anh
Nó đây, trước là 1 công ty ở chỗ Q2 và 1 số sàn khác bán, giá từ 11-14tr/m tại thời điểm em với bạn em đi xem. Lúc đó bds còn chưa vỡ nên chăm khách như chăm con, được cái cty em đi thì nhân viên cũng nhiệt tình dễ thương, lên xe còn hát hò các kiểu, không mua vẫn vui vẻ. Giờ qua cty này kiểu như nó thấy ko tiềm năng + thị trường ảm đạm là nó bỏ đó bác :D

Hậu "cơn lốc" sốt đất tại Bảo Lộc, có nên đầu tư hay không?

Hạng D
10/4/20
1.219
7.035
113
TP Hồ Chí Minh
Nó đây, trước là 1 công ty ở chỗ Q2 và 1 số sàn khác bán, giá từ 11-14tr/m tại thời điểm em với bạn em đi xem. Lúc đó bds còn chưa vỡ nên chăm khách như chăm con, được cái cty em đi thì nhân viên cũng nhiệt tình dễ thương, lên xe còn hát hò các kiểu, không mua vẫn vui vẻ. Giờ qua cty này kiểu như nó thấy ko tiềm năng + thị trường ảm đạm là nó bỏ đó bác :D

View attachment 2963621

Cái này của thằng nào nhỉ ko phải bên Đôi Dép hả anh.

Hạng D
24/6/14
2.057
2.895
113
Cái Central mà em bác bị bỏ rơi đó, nó thuộc Lộc Quảng Bảo Lâm, còn cái của Đôi Dép nó nằm ở phía Dambri, thuộc TP Bảo Lộc ( dự án nó hơn 1000 nền bao gồm nhà phố, biệt thự vườn, nhưng 2021 bị thanh tra nên ngưng tới giờ). Mấy cty toàn lấy cái dự án Đôi Dép để lùa thôi
Cái này của thằng nào nhỉ ko phải bên Đôi Dép hả anh.

• Like
Reactions: ghien cafe
Hạng D
10/7/10
1.155
1.584
113
Bác nhầm rồi, cái bác trên đang nói là cái Central Bảo Lộc nằm ở gần cái Happy Garden chỗ đường Lý Thường Kiệt nối dài. Này trước có bán rồi, em đã từng đi tham quan. Chứ thằng Đôi Dép nó đâu dại gì làm mấy dự án phân lô tùm lum
View attachment 2963531

Đừng mua nữa, để đó vài năm nhà xuống cấp, cây cỏ mọc um tùm là trả lại màu xanh cho thiên nhiên.

• Like
Reactions: ghien cafe
Hạng D
10/4/20
1.219
7.035
113
TP Hồ Chí Minh
Cái Central mà em bác bị bỏ rơi đó, nó thuộc Lộc Quảng Bảo Lâm, còn cái của Đôi Dép nó nằm ở phía Dambri, thuộc TP Bảo Lộc ( dự án nó hơn 1000 nền bao gồm nhà phố, biệt thự vườn, nhưng 2021 bị thanh tra nên ngưng tới giờ). Mấy cty toàn lấy cái dự án Đôi Dép để lùa thôi

Cái 1000 nền của Đôi Dép tên gì vây a bữa nào đi ngang qua e ghé 1 vòng cho biết.