Tập Lái
14/7/08
13
0
0
Hôm nay tui mới bị giật mất DTDD, khi đỗ xe, tắt máy và hạ kính xuống, dùng tay trái cầm DTDD để nhắn tin, trong tích tắc chiếc điện thoại đã bay mất mà không thể làm gì được. Các bác hãy cẩn thận khi hạ kính, đỗ xe mà nghe DT, đặc biệt là sử dụng tay trái rất dễ bị giật mà không thể làm gì được.

Hạng D
4/10/05
4.881
42
48
54
Gò Té
RE: Hãy cẩn thận khi đỗ xe và hạ kính xuống.

Sao tụi nó nhanh thế nhỉ, giống như canh me từ xa í [&:]

Hạng C
4/5/07
902
484
63
45
TPHCM

Chắc Bác định khoe cái I phone 3G mới mua đây mà!!!

Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

sao bác thò tay ra ngoài nhắn tin làm gì [8|] tiên trách kỷ hậu trách nhân :D

nhớ lại chuyện cười cha nào đi máy bay thò tay ra ngoài bị sớt cái đồng hồ biết ngay đang bay ngang VN :D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
64
www.vnexpress.net

Dừng hẳn xe,còn bấm nhắn tin bằng tay trái?Nếu như bác không thuận tay trái thì hoặc bên cạnh có LL,hoặc bác khoe của rồi!:DDẫu gì cũng chia buồn với bác!

Hạng B2
27/3/07
343
2
18

Gớm nhỉ, thế thì lần sau bác phải tìm chỗ nào thật an toàn như chui vào gara, xuống xe khóa cổng, hạ cửa gara, vào xe đóng cửa, lock cửa trung tâm, lên hết kính, đóng cửa nóc rồi hãy lôi điện thoại ra nhắn tin.

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Trích đoạn: Leganro
Hôm nay tui mới bị giật mất DTDD, khi đỗ xe, tắt máy và hạ kính xuống, dùng tay trái cầm DTDD để nhắn tin, trong tích tắc chiếc điện thoại đã bay mất mà không thể làm gì được. Các bác hãy cẩn thận khi hạ kính, đỗ xe mà nghe DT, đặc biệt là sử dụng tay trái rất dễ bị giật mà không thể làm gì được.
Xin chia buồn cùng bác :(
Bác bị ở đâu vậy, nói cho ACE biết để tránh với. Ở HN hay tpHCM mà gớm thế hả bác, coi như là cướp trắng ngay trên tay rồi.
Lần sau bác phải cẩn thận hơn nghe :)

Tập Lái
14/7/08
13
0
0

Nhà sách Nguyễn Văn Cừ, Đường Cầu Giấy HN

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Còn em thì đi xe máy hoặc xe hơi thì đố thằng nào dám giựt :mad::mad:, từ ngày biết xài di động đến nay, chưa biết mất, bị giựt điện thoại là gì, hehe :D:D