Hạng B2
24/2/07
134
202
43
RE: Hãy cẩn thận khi đỗ xe và hạ kính xuống.

Trích đoạn: phucminh

Còn em thì đi xe máy hoặc xe hơi thì đố thằng nào dám giựt :mad::mad:, từ ngày biết xài di động đến nay, chưa biết mất, bị giựt điện thoại là gì, hehe :D:D

Bác đừng quá chủ quan, cẩn thận vẫn hơn bác

Hạng B2
2/8/07
460
8
18

Còn em thì đi xe máy hoặc xe hơi thì đố thằng nào dám giựt :mad::mad:, từ ngày biết xài di động đến nay, chưa biết mất, bị giựt điện thoại là gì, hehe :D:D

nói thế thế nào bác cũng bị à

ngay cả hình sự còn bị giật nữa, nó có chừa ai đâu. hình sự đậu xe trước cổng quận trên vỉa hè nhé, đang nhắn tin thì có thằng nó chạy lại táng cho 1 fát rồi giựt făng cái điện thoại. rồi phóng lên xe máy có 1 thằng chờ sẵn trước dọt luôn. hình sự dí theo mà ko kịp luôn đó bác. bác đừng chủ quan

Hạng C
6/4/07
664
3
18

Vụ này giải quyết dễ thôi mà, các bác mua đt rẻ tiền, loại chuyên dùng cho doanh nhân như N1200, N1100 ... Yên tâm luôn nhá, nhỡ có thằng nào rỗi hơi giựt thì ông cho mày luôn!:D...
Dùng điện thoại loại này vừa lợi nhà lại ích nước,... đó là khuyến cáo của nhà nước đấy ạ! ;)

Hạng B2
11/2/08
344
20
18
Vùng sâu vùng xa

Tớ cũng vậy vừa chạy vừa nghe hoài, chưa bao giờ bị giựt, ,,, điện thoại rớt đất nó cũng đếch thèm lụm,,, tui xài điện thoại thời kỳ tiền sử,,, 100k à [&:]

[8|][&o][&o][&o] chia buồn vói bác,,, thôi rút kinh nghiệm lần sau cú thế hehe

chác lúc đó lái xe lại gạp em đẹp chạy trên @ tráng mili díp trang tung bay thế nên rút điện thoại ra chụp vài kiểu nhung than ôi[&o][&o][&o]
một phút hó hênh bác đã tạo cho các chàng phan đình rít nhà ta thêm đuọc mấy liều....thôi của mất thì thôi..
mình sám cái mói...!!![8|]

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Bác làm em nhớ 1 anh bạn là võ sư Judo ( hình như là 3 đẳng hay 5 đẳng gì đấy) , ngày xưa đã từng dạy ở CLB Hồ Xuân Hương ( cùng bác Nguyễn Hữu Huy).Trong đám học trò có cả Nguyễn Quốc Trung ( con bác Huy) , Cao Ngọc Phương Trinh ...
Bác này đi cái moto BMW 750 , nghe điện thoại bị 2 thằng tóm tay vặn 1 cái , giật mất điện thoại mà không làm gì được.

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

2 thằng đó chắc nó từ xxx hay đặc công giải ngũ ra :D:D ,giỏi võ ko bằng quen nghề , bác thấy cụ xxx bẻ tay ,thằng 10 đẳng ka cũng đầu hàng

Hạng B2
12/7/08
255
0
0
Hà Nội

Nổ máy, đuổi theo chứ lỵ sao lại chịu thua nhỉ..........

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

cái vụ này ngộ nhe, người ta đỗ xe, tắt máy, nâng kính lên thì bác lại hạ kính xuống. Người ta xài tay phải nhắn tin thì bác lại thuận tay trái. Do khác với bình thường nên kết quả là cái điện thoại bái bai bác.

Em có hạ kính thì cũng để he hé thôi, thằng nào thò tay chụp cái điện thoại thì cũng bị mắc kẹt cái tay lại, muốn thoát thì phải thả cái điện thoại ra.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: qha_vn

sao bác thò tay ra ngoài nhắn tin làm gì [8|] tiên trách kỷ hậu trách nhân :D

nhớ lại chuyện cười cha nào đi máy bay thò tay ra ngoài bị sớt cái đồng hồ biết ngay đang bay ngang VN :D

bác nhầm rùi:Dđi tầu hỏa thò tay ra ngoài mất luôn cái đồng hồ biết ngay là ga Hòa Hưng:D