Hạng C
27/3/12
502
79
28
MÌnh bao giờ cũng mở kính và đi khoảng 100 m thì mới đóng lại và bật điều hòa, bởi vì nếu không thì bí lắm, mùi khó chịu

Hạng B2
8/3/13
273
93
28
54
HCM
Người Xây dựng nói:
Ngay cả khi thời tiết mát dịu,ta cũng nên mở hết cửa để uế khí trong xe được thoát ra trước khi khởi hành.Nếu vội,ko có thời gian thì ta hạ kính sau bên lơ rồi mở-đóng thật nhanh và mạnh cánh cửa trước bên tài vài lần để tống uế khí ra ngoài.
Bác làm vậy hả, em thì hỏng dám vì sợ ồn cho mọi người xung quanh

Hạng B2
19/9/11
255
16
18
E thấy vấn đề này hoàn toàn đúng chứ không sai đâu. Cái mùi xe đậu dưới nắng kinh khủng thật, các taplo, ghế da càng ngày càng cũ đi, vậy theo các bác các chất tạo bóng, đẹp, lớp nhựa trên cùng sẽ đi đâu, nó phát tán vào không khí chứ đâu a.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
illusion nói:
E thấy vấn đề này hoàn toàn đúng chứ không sai đâu. Cái mùi xe đậu dưới nắng kinh khủng thật, các taplo, ghế da càng ngày càng cũ đi, vậy theo các bác các chất tạo bóng, đẹp, lớp nhựa trên cùng sẽ đi đâu, nó phát tán vào không khí chứ đâu a.
Bác này nói chính xác nè...

Hạng B1
24/4/13
76
3
8
TPHCM
www.khobentre.com
Nghe mấy bác nói vậy em cảm thấy mình được an ủi rồi, em mua lạ xe cũ nên chắc là các chất độc đã bay đi gần hết rồi. Thêm nữa xe em không có máy lạnh nên lúc nào cũng mở hết cỡ 4 cửa

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
Kường 2uốc nói:
Nghe mấy bác nói vậy em cảm thấy mình được an ủi rồi, em mua lạ xe cũ nên chắc là các chất độc đã bay đi gần hết rồi. Thêm nữa xe em không có máy lạnh nên lúc nào cũng mở hết cỡ 4 cửa
Bác đi xe giề vậy, zíp hả...keke..

Hạng D
4/8/09
2.535
45
48
chimanthit777 nói:
Kường 2uốc nói:
Bác đi xe giề vậy, zíp hả...keke..

Em nghĩ là xe dép ạ.. :D

Hạng D
16/11/10
1.421
2.783
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Kường 2uốc nói:
tưởng bác nói, xe bác đến cái mui cũng k có nữa