Hạng B2
22/9/04
316
1
0
RE: Help! Avantgarde của e vừa bị vặt quả mặt gương bên trái!

Thằng nào lấy cái mặt gương của bác cũng là thằng biết chơi xe Merc đấy !!!
Là vì cái mặt gương bên trái (bên lái xe) có chức năng chống chói, còn mặt bên phải thì không. Mặt bên trái đắt gấp mấy lần mặt bên phải đó !!! Nếu cắt mặt gương khác gắn vào thì đi đêm chói mắt lắm.

Hạng C
24/8/04
561
0
0
46
Gần ga, xa trường học!

Cảm ơn các bác smart, pin, bman, trongtamfr, passion, phamtoan, pos, khanhlinh va các bác khác! E sẽ PM nhờ các bác nhé.
Thú thực là từ hồi e chạy xe (9/2004) đến nay đây là lần đầu tiên e bị vặt gương, nên chắc e vẫn còn may mắn hơn nhiều bác khác nhỉ! hihiihi

Last edited by a moderator:
Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn

Hì hì, có ông khách của em bảo là mất đến chục cái mặt gương 1 năm đấy bác ạ

Tập Lái
1/8/07
36
0
6

@ Parker Nguyen: Chả biết nói gì hơn. Chỉ biết chia buồn cùng bác. Nếu bác muốn gương xịn thì chắc phải nhờ mấy bác dẫn đến tận ổ rồi vì nếu mua của Mer hoặc được đền qua BH thì chắc lâu lắm vì xe là loại mới ra, thường "genuine spare part" ko có sẵn.

Bác gửi xe chỗ an toàn (có camera) thế còn mất thì âu cũng là cái số, nhiều lúc tôi để hớ hênh mà ko sao (Chắc lúc đó đạo chích ko đi qua chỗ tôi để xe).

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
28.216
113
53

Em cũng vừa mất quả kính hậu (cả cụm, chứ không chỉ mặt kính). Mịa cái thằng ăn cắp :mad:, cái xe mình nó lành lặn như thế mà nó đành đoạn bẻ ngãy đi để lấy cái kính. Hôm sau, gọi điện thoại cho "người quen" :D, mang cái kính khác lên lắp, kính không có chống chói nên mang về. Mất thêm một buổi nữa "người quen" đến lắp kính cho em. Lắp xong xuống nhận xe, thấy cái kính quen quen, hoá ra đúng cái kính mình bị mất. Đời!!!!!!!!! :D

Hạng B2
11/6/07
106
0
0

em cũng bị như bác vậy.mẹ bố mấy thằng vặt gưong no ăn cả cụm mới đau.em đang đặt o hãng củ khác:mad::mad::mad:

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Xin chia buồn! Vụ này mình cũng đã bị rùi nên thông cảm vô bờ bến với bác...

Hạng B1
9/8/07
92
0
0
52
tphcm
www.vietnamstar-auto.com

Thời gian để lấy cái gương chỉ có 5 giây còn mấy cái chữ phía sau bác phải cẩn thận trước đây xe C cũ hay E còn bị mất mấy cái nẹp nữa . Chuyện thường ngày của mợ í mà. :D

Hạng B1
9/8/07
92
0
0
52
tphcm
www.vietnamstar-auto.com

bác có muốn mua thì cứ vào sg ghé bất cứ chỗ nào ở phó đức chính hoặc trần bình trọng mà đặt bảo đảm với bác là sẽ sớm có ngay nhưng sau đó sẽ có một bác khác giống bác bây buồn .heeeeeeeeeee

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

còn bác vẫn muốn mua hàng xin thì PM em . em dẫn bác tận ổ luôn ( em mất gương nhiều quá nên quen rồi )

đừng nên mua của chúng nó bác ạh ....tiếp tay cho bọn nó thì nó vẫn lộng hành ..!!...bực mình thật ...sao công an và nhà nước ko có cách gì dẹp cái bọn thú vật này nhỉ ..?????.....cứ tóm cổ mấy thằng mua hàng gian , phạt nặng từ 30 triệu đến 50 triệu một lần ...dẹp quán.....cón ko thì bắt bỏ tù từ 12-24 tháng ..bồ sung khung hình phạt ...:mad:....quét chiến dịch chừng 5 lần khắp thành phố xem chúng nó còn mua bán nữa ko ..!