Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Hà hà ! vespalangbat mở cái topic này để anh em mình rủ rê hò hẹn những chuyến đi hay offline đột xuất để không làm loảng diễn đàn .

Tham gia chuyến đi Lộc Ninh tặng sách giáo khoa thự viện trẻ em vùng xa
Định nhờ khoảng hai ba xe cùng vài anh em thân quen chở 200 bộ sách giáo khoa cùng một số anh em vespa đi thứ bảy giữa tháng 8 này
1.Địa điểm : đã khảo sát
Trường Trung học cơ sở Lộc Hòa- Ấp 8B-xã Lộc Hòa, huyện Lộc Ninh, tỉnh Bình Phước là trường THCS đầu tiên được xây, gốm có 8 phòng học,(chưa có phòng thư viện) với 300 Học sinh (đa số là người Stiêng và có hoàn cảnh khó khăn), 15 giáo viên. Trường sẽ họp vào ngày 1.8 và 10.8 bắt đầu đi vào hoạt động, khai giảng năm học mới 2012-2013.
Chính quyền địa phương và nhà trướng vô cùng hoan nghênh và bày tỏ lòng biết ơn đến chương trình

2. Sách giáo khoa : bọn em cũng vừa xong về việc vận động sách
Thứ bảy đi sớm sau khi trao xong dự kiến ở lại giao lưu với các anh biên phòng tại đồn và ngủ lại
Sáng chủ nhật khởi hành về
Nhờ bác Bug và bác Cyber hổ trợ giúp . Trước mắt mình đăng ký xe Mercedes 190 , bác Cyber đi chung với vespalangbat nhỉ !?
Các bác có thể xem thêm thông tin tại link

Last edited by a moderator:
Hạng B2
3/9/11
358
0
0
42
Volga 1 vé nha mí Bác ! nhờ a Dũng thu xếp giùm chổ ngủ cho thèng ku nhe !

Hạng B1
31/3/11
92
4
8
Lộc Ninh là phải đi ngang qua Binh Long và Bình Long mà nhà em lại ở ngay đấy...

Hạng B1
31/3/11
92
4
8
Vậy anh em vespa Binh Long có tham gia không vậy bác Dũng?

Hạng B1
5/12/11
92
1
0
bác Dzũng thích thì lại phải chiều thôi hehehe em nói đùa chứ có phải việc của bác đậu . em xin 1 chân xe thồ nhg em ứ chịu bác Dzũng có tài xế riêng em thì ko ... híc...

Hạng C
4/10/10
903
29
28
53
Không 90 33 55 90 Tám
VWGerman nói:
bác Dzũng thích thì lại phải chiều thôi hehehe em nói đùa chứ có phải việc của bác đậu . em xin 1 chân xe thồ nhg em ứ chịu bác Dzũng có tài xế riêng em thì ko ... híc...

Anh Ngọc thông cảm cho em. Em thích em Mẹc này lắm, giờ mới có dịp ôm ấp em í. Sao anh nỡ... Ứ... ừ... ư...

Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Hì hì ! xôm rồi đây
Yên tâm mấy anh em vespa chạy ác lắm .. toàn 60km.h không à.Chương trình này cũng gọn nhưng mình ở lại 1 đêm giao lưu với anh em trên đồn biên phòng trên đó. Dự kiến ngày 11 và 12,8
Hehe có cái xe thồ đó của bác Ngọc chở nhiều mà văn nghệ cũng dữ nữa chứ chẳng chơi
Các bác nhiệt tình quá xá heheh . Em đang làm lại bằng lái nên nhờ sếp Tuấn mà các anh :))
Tạm thời em sẽ cập nhật thông tin tập trung về topic chương trình bên kia để sắp xếp

Hạng B2
21/3/05
184
0
0
Lại hẹn hò tiếp nè !
Đang định thứ bảy này buổi sáng ghé Địa đạo Củ chi sau đó ăn bò tơ Củ chi Hảo Hảo rồi quay về . hehe có bác nào đi không ?

Last edited by a moderator: