Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com
Re:HAGL resort DALAT giá quá rẻ

E sẽ phụ kiếm voucher cho a gì chứ cái này thì e rành lắm hihi
(tình hình tới khi đó có khi e chưa mua xe nên chưa biết thế nào nè, cứ ké các bác hoài và k share tiền xăng thiệt ngại quá xá..)
Vậy mình đi ĐL thôi pk a? vì e thấy cùng thời điểm MN cũng có nhiều voucher hấp dẫn...

Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com

hdquynhchau nói:
E sẽ phụ kiếm voucher cho a gì chứ cái này thì e rành lắm hihi
(tình hình tới khi đó có khi e chưa mua xe nên chưa biết thế nào nè, cứ ké các bác hoài và k share tiền xăng thiệt ngại quá xá..)
Vậy mình đi ĐL thôi pk a? vì e thấy cùng thời điểm MN cũng có nhiều voucher hấp dẫn...

OK em , em hỏi khoảng 15 cái luôn (bác HTX xài tới 9 rồi đó) . ngày 01/07 này còn đủ 15 phòng duluxe đó.

Còn chuyện xe thì cứ như hôm đi Ninh Thuận thôi. Chuyến này mình không về hướng Long Hải nên em không cần phải lo uống sữa nữa đâu:D:D

Hạng C
21/1/11
527
0
0
HCM city

Có Voucher là em thịt liền đó..ack..ack.. lễ không đi dược thì đi vài ngày cuối tuần.. đợi đến tháng 7 lâu quá ... đến lúc đó tính tiếp..kaakak...

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

Có voucher thì mua dùm em luôn có gì em đi thì kêu tommyhaB thanh toán . Đợi mấy nhóc vừa thi HKII xong ( cuối tháng 5 ) thì mình chơi luôn chuyến Dalat - Phan Thiết để chinh phục lại ngọn đèo " bán cháo "

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA

@ traisg , qchau : các bác đã deal được với kevintrung để mua voucher chưa ? , nếu không được thì mua cái voucher ở Blue moon mà qchau tìm ở hot deal cũng được đó , miễn sao chổ nào còn đủ chổ cho cả nhà đi là OK . Chổ nào cũng được các bác cứ mua dùm em luôn để hè mình đi cho mát mẻ . Nếu có Phan Thiết nữa thì chơi luôn .

Hạng C
25/4/10
696
1
18
TP.HCM
vn.360plus.yahoo.com

@Tomyha: e sẽ lưu ý voucher của PT, mùa này đg mùa sale của nó nên sẽ có giá tốt nhiều lắm.
@Dungalo: vậy cho e book chổ trc luôn nha e cám ơn a hihi. E đg cố cày bừa gom gạo làm một con vi vu chứ ngồi sau ngứa ngáy tay chân lắm.