Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com
RE: Phong su anh: HDClub SG-DN- PhaoHoaQuocTe

Em bận việc đột xuất nên không thể ra Đà Nẵng như đã định:(. Chúc các bác đi vui vẻ và an toàn nhé

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Em đang ơ Gia Lai, bây giờ sẽ xuất phát đi Đà nẵng xem bán pháo bông 2 ngày 27/28 luôn:D:D:D

Hạng B2
6/1/08
109
0
0
Sài Gòn

Chu choa , xem hình mà thấy nôn nao quá. Chúc các bác bình an và làm tiếp phóng sự ảnh nhé !!!!;)

Tập Lái
26/1/08
23
0
1

ke...ke, hôm qua mới
với mấy bác ở Qui Nhơn, em chẳng đi được, buồn ghê, chờ tin tức cập nhật của các bác.

Hạng C
24/2/07
849
2.371
93
48

Chào các bác!
Đoàn của tụi em đã đến Đà Nẵng lúc 4h chiều (27/03/2008 ). Do trên đường đi từ Qui Nhơn ra Đà Nẵng tụi em có ghé lại tham quan mấy điểm nên đến Đà Nẵng muộn. Cảm nhận đầu tiên của em về Đà Nẵng là giao thông ở Đà Nẵng cũng lộn xộn như Sài Gòn. Tý nữa em sẽ post hình tiếp để phục vụ các bác. Nhớ đón xem

Hạng B2
6/1/08
109
0
0
Sài Gòn

bác locdo gioi thieu cứ như Phát thanh viên truyền hình " Nhớ đón xem" , vâng tuị em đang ngóng chờ đón xem mà hổng thấy chi nè :):)

Hạng B1
20/11/07
73
0
0
www.tvsi.com.vn

E xem bắn pháo hoa trực tiếp trên VTV1 đẹp và hòanh tráng thiệt. Các bác thưởng thức ngoài Đà Nẵng chắc còn tuyệt vời hơn.

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Xem trên tivi sướng hơn bác ợ. Em xem trực tiếp xong về nhà xem tiếp trên TV , thấy xem TV nó đầy đủ hơn, thấy được toàn cảnh & nội dung kịch bản của bài trình diễn hơn.

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Trích đoạn: daicoviet

Xem trên tivi sướng hơn bác ợ. Em xem trực tiếp xong về nhà xem tiếp trên TV , thấy xem TV nó đầy đủ hơn, thấy được toàn cảnh & nội dung kịch bản của bài trình diễn hơn.
Mình thì xem trên VTV1 lại nghĩ thầm mấy bác ngòai đó xem sướng hơn chứ. Cảm giác đêm giao thừa 2 vc đứng xem, mỗi lần pháo bắn lên, bà con lại la lên, thấy không khí lắm:)